GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบิกของทดสอบหัวเรื่องHPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์ ฉบับปรับปรุง

55555+

• Newbie
  • *
ต้องการทดสอบเรื่อง: HPสูงสุดในเกมส์/ทดสอบอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์
ต้องการเบิกไอเทม:ผ้าคลุมจักรพรรดิ์เทพแห่งพลังชีวิต หมวกเทพธิดาเทพแห่งพลังชีวิต  โล่ฟื้นฟูเทพป้องกัน เกราะเพรชเจ็ดสีเทพพลังชีวิต รองเท้าภูติสวรรค์เทพพลังชีวิต เครื่องรางจอมอสูร เครื่องรางจอมราชัน เซทจุติเทพแห่งพลังชีวิต ตัวละครจุติ6 แคปซูลแมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น แมงกะพรุนเคลือบช๊อคโกแลต 1000 ชิ้น  และผอบกระรอกเชียโชคHPMAX เวล99
ฉบับปรับปรุง(ปัจจัยเพิ่มเติม) มีพระสานบัฟและบัฟนักพยากรและสกิลจากเซทจุติบัฟจากผอบด้วยสกิลHPMAXและเครื่องรางจอมอสูรเพิ่มเลือด10เปอเซนอ์สกิิลของอาชีพเบอร์เซอร์เกอร์(มีอะไรเพิ่มเติมบอกได้นะครับ)
ชื่อตัวละคร:M.r.PEEM
การอนุมัติ: (ทีมงานหรือเทสเตอร์) จะใช้เวลาไม่เกิน 3 วันในการอนุมัติ และอนุญาิตให้ทดสอบพร้อมกับการส่งของต่างๆ (มีเวลาหลังจากได้รับของ 7 วันในการทดสอบ)
การรายงานผล:ให้รายงานตามแบบฟอร์มที่ให้รายงาน หากรายงานผิดพลาด 3 ครั้งจะไม่อนุญาตให้ทำการเบิกของอีก

หมายเหตุ: ถ้าเป็นเรื่องที่มีการทดสอบมานานและรายงานผลซ้ำแล้ว ซึ่งหลังทดสอบไม่พบปัญหาแต่อย่างใดจะไม่ได้รับการอนุมัติ

และไม่มีรางวัลสำหรับการทดสอบนอกจากคำขอบคุณจากทีมงานนะครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
งดเบิกของครับ
Re: กระทู้สำหรับการเบิกของและเรื่องที่ทดสอบ
« ตอบกลับ #692 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:19:17 »

อ้างจาก: coalapanda
ของดการเบิกของทุกอย่างนะครับ เนื่องจากจะมีการรีเซิฟเพื่อทดสอบเผ่าอสุราในเร็วๆนี้ครับ หลังจากนั้นค่อยว่ากัน
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?