GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่นเกมส์ไม่ได้

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
หลายครั้งแล้วครับ

โหลดใหม่ ก็ แล้ว

feature=youtu.be
คนกินคน ?? ไรหว่า

Ohm

• **
ต้องมีเงินโซล ขั้นต่ำ 8000 โซล ครับ ถึงจะเข้า Server วุ้นนรกได้

-_YC_-

• **

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
มี 9000 กว่า โซล จ่ะ

แต่ในคลิปผมเห็น 1800 เองนะ  g#034
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
มี 9000 กว่า โซล จ่ะ

แต่ในคลิปผมเห็น 1800 เองนะ  g#034
ลุง ๆ ผมเห็น 1810 อ่าา แล้วเขาบอกมี 9000 ลุงเชื่อปะ g#004
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

-_YC_-

• **
เรายังเติม A-Cash 55 บาท ยุเรย โซลเดิมมี 8000 โซล (ใช้จนเหลือแค่เนี้ย) มันก็มี 13500 โซล ซื้ผอบทหารเช่า 1 วัน แล้ว  ออกไป แล้วก็เข้าไม่ได้เรย  อ่าครับ เป็นแบบนี้อ่า

(พอดีเรามีเพื่อนยุคนนึง เราสลับไอดี กันเล่น ผมก็กลังว่า เพื่อนมันแกล้ง ครับ)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เรายังเติม A-Cash 55 บาท ยุเรย โซลเดิมมี 8000 โซล (ใช้จนเหลือแค่เนี้ย) มันก็มี 13500 โซล ซื้ผอบทหารเช่า 1 วัน แล้ว  ออกไป แล้วก็เข้าไม่ได้เรย  อ่าครับ เป็นแบบนี้อ่า

(พอดีเรามีเพื่อนยุคนนึง เราสลับไอดี กันเล่น ผมก็กลังว่า เพื่อนมันแกล้ง ครับ)

ต้องเหลือโซลไว้ในไอดีอย่างน้อย 8000 ครับ
ยอดสะสมไม่เกี่ยวนะ นับเฉพาะยอดคงเหลือ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-_YC_-

• **

ต้องเหลือโซลไว้ในไอดีอย่างน้อย 8000 ครับ
ยอดสะสมไม่เกี่ยวนะ นับเฉพาะยอดคงเหลือ

ตอนนั้นผมเหลือ 9000 กว่าๆโซล แล้วเข้ามาอีกที ก็ เหลือ 1000 กว่าๆ เลยอ่า

B B

• Newbie
  • *
ผมก็เป็นเหมือนกัน  woon_o_o  woon_o_o  woon_o_o  woon_o_o

ล็อกอินเข้าไป มันก็เด้งออก อย่างที่เห็น ใน Youtube นี่แหละ อืม

(ถ้าไม่เป็นก็อย่าเถียง ต้องการเหตุผล)  woon_yes

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
ผมก็เป็นเหมือนกัน  woon_o_o  woon_o_o  woon_o_o  woon_o_o

ล็อกอินเข้าไป มันก็เด้งออก อย่างที่เห็น ใน Youtube นี่แหละ อืม

(ถ้าไม่เป็นก็อย่าเถียง ต้องการเหตุผล)  woon_yes
ไม่ได้อยากเถียงหรอกนะ แต่แหกตาดูโซลมั้งว่ามันถึง 8000 ไหม ไอ****

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
จะเล่นเซิฟนรกต้องมีโซลมากกว่า 8000 โซลตามที่หลายๆคนบอกไว้นะครับ ขอล็อคนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบ  g#005