GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นชาปเก่งตอบที่่ค่ะ TT

milk130640

• Newbie
  • *
พอดีอยากเล่นชาป พึ่งเริ่มต้นอะค่ะ อยากรู้ว่าอัพสกิลไงบาง เอาแบบเขาเล่นกันเยอะๆอะค่ะหรือจะเนะนำไงก็ดีค่ะ woon_sad1 ขอบคุณค่ะ  woon_sunny

byakuya

• Full Member
เราทำลิงค์ไม่เป็นอ่ะ อ่านดูกระทู้นี้ครับ
เล่นชาร์ป..แบบ THE-COOL ชาร์ปตัวจริงอย่าพลาด
อ่านตั้งแต่หน้าแรก ไล่ไปเลยครับ ข้อมุลเพียบ
 woon_yes

420

• Jr. Member
  • **
ผมอยากเหงของใส่ ของคุณTHE-COOL g#001 ตอนลงแบทอ่าคับ

ว่าใส่ไรลงไปตอนแบท บ้าง ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อบคับ g#022 g#022

หมวกเทพ(องชีวิต)
ธนูนักล่า (อุปคั่ง)
กากซาดิส(เสมอง)
เกราะนักล่า(เสชีวิต)
คลุมนักล่า(เสชีวิต)
รองเท้าเจ้าเมฒา(เสผู้นำ)
สร้อยใช้แค่ 2 แบบ อสูรสงคราม+เทียนไข

ใส่แบบนี้ตลอดคับเปลี่ยนแค่เครื่องประดับ เจอแอสก็ใส่เทียน

ถาพนี้ลงแบทเดิมๆคับ ไม่ใช้ผอบ ไม่มีบัพ (เป้าหมายหลักเล็งขา..เล็งได้ก็ไม่มีปัญหา)

ภาพนี้ลุยนอกเมือง พระสาน+บัพ  ผอบเชียร์เลเวล 92 ใช้หอม 4 ก้อน ประหยัดดี โหดเหมือนกัน (อยากใช้อาหารดีกว่านี้แต่ทำยาก แพงด้วย)
เน้นแรง+เร็ว+โป๊ะถือเป็นกำไร

ความจริงก็ไม่ได้เทพอะไร g#036อาศัยประสบการณ์และความพริ้ว(เป็นหัวใจหลักของชาร์ปครับ)คนเล่นต้องพริ้วและแพรวพราวครับ #038

เห็นคุณ THE-COOL แล้วเกิดแรงบันดาลใจที่จะเล่นชาร์ปทันที  g#031