GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่มีหน้าไม้อันไหนที่เพิ่มความเเรงในการโปะเชะเลยนอกจากหน้าไม้สหลายเวท(84)

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้ จะมีทยอย ออกมาเรื่อยๆครับ

ผมไปถามเค้ามาและ และจะพยายาม ออกมาแบบคละสายอาชีพครับ.. woon_yes

ล่าสุดเท่าที่เห็น ก็ ปืนพก ขวาน ลูกแก้ว ฯลฯ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Drak_Knight

• Jr. Member
  • **
เเรรเวลเยอะๆมีความสามารคหมดเเล้วละเเรรเวลน้อยๆอ่าครับอยากรู้เฉยๆนะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

X-Burner

• Full Member
ช่วงนี้ จะมีทยอย ออกมาเรื่อยๆครับ

ผมไปถามเค้ามาและ และจะพยายาม ออกมาแบบคละสายอาชีพครับ.. woon_yes

ล่าสุดเท่าที่เห็น ก็ ปืนพก ขวาน ลูกแก้ว ฯลฯ

ขวานๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ยังไม่มีแรร์กะเขาเลย  g#036 อยากได่ๆ แต่เด่วเบอก็โดนปรับให้กากคนไปเล่นอาชีพอื่นหมด  g#002

.

หน้าไม้สลายเวทก็ตาม เวล ก็สมควรแล้วนี่คับ ลอง หน้าไม้ 99 ยังละ พาลา ซีสามเต็มๆ โล่ 01 เกราะยังกระจุย  #038 แล้วจะลืมหน้าไม้สลายเวทไปเลย  g#009

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หน้าไม้สลายเวทก็ตาม เวล ก็สมควรแล้วนี่คับ ลอง หน้าไม้ 99 ยังละ พาลา ซีสามเต็มๆ โล่ 01 เกราะยังกระจุย  #038 แล้วจะลืมหน้าไม้สลายเวทไปเลย  g#009

ถูกต้องคับ ใครลองได้ใช้หน้าไม้ 99 เป็นต้องลืมหน้าไม้อันอื่นไปเลยคับ woon_love
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
 g#037 g#037

ยิงยังกะทหารยังไม่ปรับโป๊ะถี่แรงยังกะแอส หลบเยอะยังกะแอส

เปิดยิงกระจุย ลดพลังโจมตีกี่%จำไม่ได้แต่รุ้มาว่าใส่แหวนออร่าทำลายล้างแล้วเหมือนมันไม่ได้ลด แถมโหดขิงๆ

เสียดายถ้าแหวนออร่ามีขายโซล หน้าไม้นี้คงไม่เกิด(โดนปรับแหงๆ) และดีใจด้วยแหวนวงนี้มีวงเดียวในเซิฟ

ผมลองมาในนรกละ ขนาดยังไม่จุ+ของดีเท่าเซิฟหลักแต่ผอบพอพอกัน โป๊ะดอกละ6-8k

แบบเปิดกระจุยแล้วนะ ยิงได้ทุกอาชีพ ระเบิดมาพราง ชนะได้ทุกอาชีพจิงๆ

แล้วเซิฟหลักจะโหดขนาดไหน

g#037 g#037

MarCus_KP

• Full Member

ลูกแก้ว -..-

g#037 g#037

ยิงยังกะทหารยังไม่ปรับโป๊ะถี่แรงยังกะแอส หลบเยอะยังกะแอส

เปิดยิงกระจุย ลดพลังโจมตีกี่%จำไม่ได้แต่รุ้มาว่าใส่แหวนออร่าทำลายล้างแล้วเหมือนมันไม่ได้ลด แถมโหดขิงๆ

เสียดายถ้าแหวนออร่ามีขายโซล หน้าไม้นี้คงไม่เกิด(โดนปรับแหงๆ) และดีใจด้วยแหวนวงนี้มีวงเดียวในเซิฟ

ผมลองมาในนรกละ ขนาดยังไม่จุ+ของดีเท่าเซิฟหลักแต่ผอบพอพอกัน โป๊ะดอกละ6-8k

แบบเปิดกระจุยแล้วนะ ยิงได้ทุกอาชีพ ระเบิดมาพราง ชนะได้ทุกอาชีพจิงๆ

แล้วเซิฟหลักจะโหดขนาดไหน

g#037 g#037

อย่าไปทักจิ เดี๋ยวผู้เล่นหน้าใหม่ๆ รู้ว่ามีแหวนบวกแรงโป๊ะ แล้ว เดี๋ยวจะร้องขอ ให้ทีมงาน เอามาประมูลรอบสองแล้วราคามันตก เพราะ จะอ้างเหตุผล ว่ามีคน หลายคนบ่นว่าอยากได้อีก  g#009