GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ได้ชดเชยโบนัสของเซตพื้นฐาน คนอื่นได้กันไหม

คนดีสังคมดี

• Jr. Member
  • **

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ไม่ทราบตรงตามเงื่อนไข ไอเทมเซตจุต้องมีก่อนวันที่ 11 มิถุนายน 2557 เวลา 10.00 น. และมีการใช้งานเซตจุช่วง วันที่ 11 - 19 มิถุนายน 2557 ก่อนเวลา 20.00 น.

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
โอ้โหท่าน ใส่ตลอดทุกวัน  ออน5ตัวแต่ได้มาตัวเดียวนะคะ คืออะไรคะ ตอบ
เป็นคนคนหนึ่ง

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.
ต้องถามว่าใส่เซ็ตจุก่อน11 มิถุนายน 2557 เวลา 10.00 น.มากี่ปีดีกว่าไหม
เขาก็บอกกันว่าไม่ได้ทั้งเซิฟออนทุกวันเล่นทุกวันอยู่แล้วครับ

อ้วนป่ะล่ะ !! YesSure

• Newbie
  • *
ไม่ได้ สักแต้ม อยู่เท่าก่อนวันที่ 11 10.00 น. เท่าเดิม ไม่เห็นเพิ่ม ตามที่บอกเรย ไหนละ อ่า ครับ 24 สกิล สกิลตัน ตั้งแต่ ก่อน 11 อีก นี้กดใช้สกิล ในช่วง ที่โรลออก ไปตั้งเยอะ ไม่เห็นได้ แต้มสกิลชดเชยอย่างที่บอกเรย

• Newbie
  • *
พูดละวิบโธ่ เอ้ยยย ออนตั้ง นานหายหมด เซงงงงโว้ยยยยยยยยยยยย  g#035  g#035  g#035  g#035

• Newbie
  • *
วิบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ เอา สกิลที่สะสมได้ คืนมาาาาาาาาาาาาาาาาาาอย่างด่วนนนนนน  g#035  g#035  g#035  g#035  g#035 ถ้า 25 ปิดปรับปรุงยังไม่มานะ 

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.
ผมถามจีแล้วครับ ท่านบอกตัวที่มีประจุของเซตจุเท่านั้นที่จะได้24พ้อย ส่วนตัวที่ไม่มีประจุสะสมก็ได้แค่สกิลเต็ม9เท่านั้น

nonstop

• **
ผมถามจีแล้วครับ ท่านบอกตัวที่มีประจุของเซตจุเท่านั้นที่จะได้24พ้อย ส่วนตัวที่ไม่มีประจุสะสมก็ได้แค่สกิลเต็ม9เท่านั้น

ประจุของเซตจุหมายถึง ที่มันสะสมล้นจาก 4 สกิลใช่ไหมครับ แปลว่า ถ้า วันที่ 11 -19 ตัวไหนออนเซตแต่สกิลไม่เคยเต็ม 9 หมด 4 สกิล ก็จะไม่ได้ ชดเชย 24 เเต้ม แบบนี้ถูกไหม ว้า ผมขอเงินมอนทุก 2-3 วันเลยไม่ได้ปล่อยให้มีประจุสะสม ก็อดเลยสิเนี่ย

แปลว่าคนที่ขอเงินมอนหรือเรียกบอสเรื่อยๆ อด T-T

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.

ประจุของเซตจุหมายถึง ที่มันสะสมล้นจาก 4 สกิลใช่ไหมครับ แปลว่า ถ้า วันที่ 11 -19 ตัวไหนออนเซตแต่สกิลไม่เคยเต็ม 9 หมด 4 สกิล ก็จะไม่ได้ ชดเชย 24 เเต้ม แบบนี้ถูกไหม ว้า ผมขอเงินมอนทุก 2-3 วันเลยไม่ได้ปล่อยให้มีประจุสะสม ก็อดเลยสิเนี่ย

แปลว่าคนที่ขอเงินมอนหรือเรียกบอสเรื่อยๆ อด T-T
ถูกต้องครับ ผมก็อด  g#046 หลอกให้ดีใจ g#002

9169

• **
ไม่นะโบนัสเซทผมระดับ5 ถ้าปรับให้ก็ต้องระดับ9สิ ทำไมยังเหมือนเดิม

STAM_GOD

• Newbie
  • *
  • ควายขวิด.
ไม่นะโบนัสเซทผมระดับ5 ถ้าปรับให้ก็ต้องระดับ9สิ ทำไมยังเหมือนเดิม
ลองpm ไปครับ

..TEERAK..

• Full Member
นั่นสินะ เห็นแจ้งว่าจะได้เซตละ 24 พ๊อย
เข้าไปเช็คดู ทีแรก ก็ไม่เห็นมี เลยลองถอดกำไลใส่ใหม่
โอแม่จ้าววว ตัวละ 36 แต้มมมม woon_shock woon_shock

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
ระบบเซ็ตมาว่าพวกนายต้องมีสกิลตันในช่วงที่กำหนดถึงจะได้รับการชดใช้

แต่ทักษะการสื่อสารของจีเอ็มอยู่ในระดับควายอายุ 6 เดือน - 10 เดือนครับ พวกนายต้องมาแปลทุยเป็นไทยอีกครั้งนะครับ  g#023