GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่เปิดPKเเต่ทำไมโดนตีได้ จีตอบด้วย

deth2525

• Newbie
  • *
พระผมไม่ได้เปิด PK ผมเอาไปขุดอัญมณี เเต่มีคนมาตีได้อะ ทำไมคับ จีตอบด้วย

o0-pk-0o

• Full Member
พระผมไม่ได้เปิด PK ผมเอาไปขุดอัญมณี เเต่มีคนมาตีได้อะ ทำไมคับ จีตอบด้วย
บัคครับ
พระผมก้เคยเป็น
ให้เปิดpkครับ
พอPkหมดจะเป็นปกติ

ตัวเติบ <3 , !

• Jr. Member
  • **
บัคครับ
ยิงสนับสนุน

deth2525

• Newbie
  • *
บัคครับ
โอ้ว ต้องเปิด PK เเล้ว รอ 12 ชม หร่อยจุงเบย

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
อันนี้ผมก็เป็นครับ แคสเตอร์ผมปิดpkโดนเบลดที่เปิดpkตีตาย ไม่ใช่ยิงสนับสนุนแน่นอนครับ

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=22503.0 เราก้เจอ  g#002

*3. เพิ่มเงื่อนไขของสกิลยิงสนับสนุนให้เหมาะสมตามรายการต่อไปนี้
3.1 เมื่อใช้ในเซิร์ฟเวอร์ Non PK สามารถโจมตีแต่เป้าหมายที่เป็น ศัตรู เท่านั้น แต่หากนำไปใช้ใน แบทเทิล หรือ สงครามชิงปราสาท ก็จะยิงโดนยูนิตที่เป็นมิตรด้วย ตามปกติ
3.2 เซิร์ฟเวอร์ที่มี PK ไม่มีปรับแก้ใดๆ
น่าจะเกี่ยวกะตรงนี้นะ  g#034

เซง  g#035 g#035

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

o0-pk-0o

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=22503.0 เราก้เจอ  g#002

*3. เพิ่มเงื่อนไขของสกิลยิงสนับสนุนให้เหมาะสมตามรายการต่อไปนี้
3.1 เมื่อใช้ในเซิร์ฟเวอร์ Non PK สามารถโจมตีแต่เป้าหมายที่เป็น ศัตรู เท่านั้น แต่หากนำไปใช้ใน แบทเทิล หรือ สงครามชิงปราสาท ก็จะยิงโดนยูนิตที่เป็นมิตรด้วย ตามปกติ
3.2 เซิร์ฟเวอร์ที่มี PK ไม่มีปรับแก้ใดๆ
น่าจะเกี่ยวกะตรงนี้นะ  g#034

เซง  g#035 g#035
คือมันไม่เกี่ยวกับยิงสนับสนุนอะครับ
เซิฟPkไม่ค่อยมีหรอกครับ
ถึงจะมีคงไม่มีคนยอมเสียเงิน500kกับคนๆนึงหรอกครัช g#040
ส่วนใหญ่เขาบอมหมุ่กันครับ

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
ขุดอัญมณีก้ไม่ได้ขุดตัวเดียวสักหน่อย = - =

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

o0-pk-0o

ขุดอัญมณีก้ไม่ได้ขุดตัวเดียวสักหน่อย = - =
เออวะ ลืมอ่าน g#013
แต่ถ้าเกิดกับพระส่วนใหญ่จะเปนงี้ g#040
พวกพระระวังไง้ด้วยนะ
ติดสดบ่อยๆอาจเปนได้ g#040 g#017

08982214148

• Newbie
  • *
พระเราเคยบัฟคนมีพีเค  จู่ๆโดนค่าที่เเท้สดมาไงเนี้ยย