GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่เข้าใจเกี่ยวกับแร่ในเหมือง

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
ทำไมมันต้องติดกันเป็นพืชอย่างงี้ด้วยอะ

แล้วถ้าต้องการแค่ผลึกน้ำอย่างเดียว  จะทำไงอะครับ  มันติดกันอย่างงี้โอกาศมันก็ได้เท่ากันหมด  ไม่เข้าใจเลย = ='

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
ลองไปยืนชิดหินชนิดนั้นๆสิครับแนะนำให้เอาตัวไปทับเลยแล้วลองหาดู

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เข้าใจความรู้สึก จขกท. ครับ woon_sunny
บางทีหินมันขี่คอกัน เราไปขุดมันก็ได้หินชนิดอื่นที่ไม่ต้องการ
มันก็ค่อนข้างรกอยู่เหมือนกันนะ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
ลองไปยืนชิดหินชนิดนั้นๆสิครับแนะนำให้เอาตัวไปทับเลยแล้วลองหาดู

ลองแล้วครับ แต่มันก็ได้น้อยอยุ่ดี อยากได้แบบ 80-100% เลยอ่า = =