GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ได้รับผลของทักษะ สดชื่น ขณะฝึกซี 3

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **
ขณะฝึกทักษะ ผนึกของพาลาดิน ผมไม่ได้รับผลของทักษะ สดชื่น ทำยังไงดี ?

แจ้งปัญหาไปแล้ว ตอนนี้ยังเงียบอยู่ woon_angry

merderer

• Newbie
  • *
ผมก็เจอตัวนึงครับ พิกม่าเวล 52 สกิลสดชื่น แต่ไม่เด้งเอ็มให้

dearzabzaa

• **
แจ้งเรื่องไปแล้วแต่ก็ยังคงเงียบอยู่ ยังไงช่วยตรวจสอบแล้วแก้ไขไวๆ ด้วยนะ

ปิศาจ

• Full Member
มิน่าหละ เปิดตัวขุดแร่ทิ้งไว้ทั้งคืน  มาตอนเช้าได้ก้อนแร่ มาอย่างละ20 อัน  MP หมด ผอบสดชื่นไม่ทำงานซะงั้น  เป็นหลายตัวเลยอะ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
เออ... ก็ถึงว่า เปิดทิ้งไว้ทำการงาน พอมาดูอีกที ยืนตรงเคารพธงชาติซะงั้น คิดว่าเป็นอยู่คนเดียว....
..ปรับแพทช์ครั้งยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับบัคอันใหญ่ยิ่ง.. g#036

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
เออ... ก็ถึงว่า เปิดทิ้งไว้ทำการงาน พอมาดูอีกที ยืนตรงเคารพธงชาติซะงั้น คิดว่าเป็นอยู่คนเดียว....
..ปรับแพทช์ครั้งยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับบัคอันใหญ่ยิ่ง.. g#036
อยากจะบอกว่า ไม่ใช่...
ตั้งเเต่ก่อนปรับเเพทเเล้ว
ผอบสดชื่นไม่ทำงาน ก็ว่าจะเเจ้งอยู่เหมือนกันแหละ
เเต่ว่าลองเปิดเเล้วปิดผอบใหม่ก็หาย
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

dearzabzaa

• **

Man-U

g#037 g#037 g#037

CacAloz

ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับ อยุ่ในขั้นตอนของการแก้ไขครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

dearzabzaa

• **

CacAloz

เรื่องไปถึงไหนละครับ แก้ไขหรือยัง นานแล้วนะ  woon_angry

เรื่องไปถึงทีมโปรแกรมเมอร์แล้วนะครับ การแก้ไขนั้นเพื่อนๆ จะทราบแน่ชัดจากรายการอัพเดทนะครับ

dearzabzaa

• **
เรื่องไปถึงไหนละครับ แก้ไขหรือยัง นานแล้วนะ  woon_angry

เรื่องไปถึงทีมโปรแกรมเมอร์แล้วนะครับ การแก้ไขนั้นเพื่อนๆ จะทราบแน่ชัดจากรายการอัพเดทนะครับ
จะคอยนะครับ หึหึ woon_555