GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~~~ รวบรวมข้อมูล-เควสต่างๆของอาชีพ "แอสแซสซิน"(ฉบับปรังปรุง)~~~

โพลล์

ชอบก็กด ไม่ชอบก็กด*-*

LIKE !!!
147 (88.6%)
UNLIKE - -*
19 (11.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 166

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

neverdy

• Newbie
  • *
สู้วิทําไงครับ เปลี่ยนชุดเขียว+ใส่ตระกรุด มันหอกทีเดียวตาย ไม่ทันจะพุ่ง พุ่งไปเจอกายาอีก เซง g#002

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อันนี้อยู่ที่จังหวะด้วยค่ะ เราพุ่งไปหมื่นมีดใส่เขา ถ้าเขากายา เราพรางเดินหนีรอจังหวะกายาหมด หนีให้ห่างนิดกันวิลงสกิลหมู่ แล้วค่อยเดินเข้าไปใส่ใหม่ ถ้าพรางยังไม่หมดดีเลอย่าพุ่งนะให้ตีเขาก่อนแล้วกดหมื่นมีด ถึงยังไงก็ขึ้นอยู่กับของที่ใส่ กับเทคนิค จังหวะด้วย เขาไม่เดี้ยงเราก็ด้องค่ะ ขอให้เล่นให้สนุกจ้า

deth2525

• Newbie
  • *
ปัญยาอ่อนเนอะ เเนะนำให้เรียนพุ่งเเทง 1   เหอะ ท่าหากินชัดๆบอกให้เรียน 1 เฉย

deth2525

• Newbie
  • *
วิธีอัพสกิลของเเอสที่เขานิยมอัพกันเเละดีที่สุดมีดังนี้
1.ชำนานมีดคู่ 10
2.พุ่งเเทง 10
3.โปะขั้นสูง 5
4.พริ้ว 5
5.พราง 5
6.เเทงหลัง 5

รวมทั้งหมด 40 เหรียญพอดีคับ

ส่วนวิธีการอัพสเตตัสมี 2 เเบบ

1. agi+str โปะไม่คงที่เเต่เเรง

2.agi+dex โปะนิ่งเเต่เบากว่าเเบบ 1

ใครนิมนต์ให้มาโชว์เขาจ๊ะ เขานิยมกันก็ตามเขาแบบไม่มีสมองงั้นรึ ขอโทษนะคิดเองได้ ไม่ต้องโง่ใครจูงจมูก ถ้าใม่มีชื่อเกรียนพอตัวในเซิร์ฟไม่กล้าแนะหรอก ตั้งใจโชว์เขาจนไม่แหกตาดูว่าเขาแก้แล้ว กลับไปไถนาเถอะจ๊ะ ว่างๆนัดลองกับสายปัญญาอ่อนสายนี่ได้ ติว่าคนอื่นมีปัญญาสร้างสรรทำกระทู้แบบนี้ไหม แดกหญ้าเคี้ยวเอื้องต่อไปเถอะจ๊ะ

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

deth2525

• Newbie
  • *
ใครนิมนต์ให้มาโชว์เขาจ๊ะ เขานิยมกันก็ตามเขาแบบไม่มีสมองงั้นรึ ขอโทษนะคิดเองได้ ไม่ต้องโง่ใครจูงจมูก ถ้าใม่มีชื่อเกรียนพอตัวในเซิร์ฟไม่กล้าแนะหรอก ตั้งใจโชว์เขาจนไม่แหกตาดูว่าเขาแก้แล้ว กลับไปไถนาเถอะจ๊ะ ว่างๆนัดลองกับสายปัญญาอ่อนสายนี่ได้ ติว่าคนอื่นมีปัญญาสร้างสรรทำกระทู้แบบนี้ไหม แดกหญ้าเคี้ยวเอื้องต่อไปเถอะจ๊ะ
อัพพุ่ง 1 นี้หรอค่าคนได้ ค่าได้เเค่คลาส 1 ละมั้ง

deth2525

• Newbie
  • *
สร้างกระทู้ใหม่เหอะ ผู้เล่นใหม่เข้าดูเดะเขาจะอัพพุ่ง 1   เเก้ก้อเเก้ไว้หน้าอื่น เวลาผู้เล่นใหม่มาดูเขาก้อดูเเค่หน้าที่มีเนื้อหาเท่านั้นเเหละ หน้าอื่นเขาไม่สนใจหรอก ตัวเองไปบอกเเบบผิดๆไว้หน้าเเรกเเล้วมาบอกว่าบอกผิดหน้าอื่นใครมันจะไปค้นดู

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
คุณ deth2525 เล่นแอสมานานแค่ไหนครับ อัพตามสมองคนอื่น มันน่าภูมิใจหรอครับ
เค้ามีเทคนิคในการอัพ มาเปิดเผยอย่างนั้น มันเทพในอีกแบบ อัพตามคนอื่นมันก็
ไม่ได้ช่วยให้สมองของคนพัฒนาขึ้นหรอกนะครับ คนเขารู้จัก ที่จะหาวิธี
แนวการเล่นที่แปลกใหม่ นายเสือกทำตัวขวางโลก หัดเปิดใจให้กับอะไร
ที่มันใหม่ๆบ้างครับ หวังว่าคงเข้าใจ

deth2525

• Newbie
  • *
คุณ deth2525 เล่นแอสมานานแค่ไหนครับ อัพตามสมองคนอื่น มันน่าภูมิใจหรอครับ
เค้ามีเทคนิคในการอัพ มาเปิดเผยอย่างนั้น มันเทพในอีกแบบ อัพตามคนอื่นมันก็
ไม่ได้ช่วยให้สมองของคนพัฒนาขึ้นหรอกนะครับ คนเขารู้จัก ที่จะหาวิธี
แนวการเล่นที่แปลกใหม่ นายเสือกทำตัวขวางโลก หัดเปิดใจให้กับอะไร
ที่มันใหม่ๆบ้างครับ หวังว่าคงเข้าใจ

ผมก้อเสนอความคิดไง ผมคิดว่าเเบบนี้มันดีผมก้อเลยนำมาบอกกัน เผื่อมีคนอยากอัพเเบบนี้ ไม่ยากก้อไม่เป็นไร ไม่ได้บังคับนิ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ผมก้อเสนอความคิดไง ผมคิดว่าเเบบนี้มันดีผมก้อเลยนำมาบอกกัน เผื่อมีคนอยากอัพเเบบนี้ ไม่ยากก้อไม่เป็นไร ไม่ได้บังคับนิ

ด่าเค้าปัญญาอ่อนเค้าเรียกแสดงความคิดเห็นหรอครับ แถมดูถูกอีกมันแสดงความคิดเห็นตรงไหนครับ แถสดหรอครับ

deth2525

• Newbie
  • *

เรื่องของผมน่า ไม่ต้องมายุ่งหรอก

ด่าเค้าปัญญาอ่อนเค้าเรียกแสดงความคิดเห็นหรอครับ แถมดูถูกอีกมันแสดงความคิดเห็นตรงไหนครับ แถสดหรอครับ

Buzaba`

• แด๊นนนนน