GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สิทธิพิเศษของ VIP

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
 g#015
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
 g#022
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ก่อน VIP : ( สาวๆ อคาเดมี่ ) เฮ้ย มีไรว้าาา จะทำไรก็บอกมา เร็วเด้ เห้ย !!

มี VIP : (สาวๆอคาเดมี่ ) สวัสดีคร๊าา ยินดีตอนรับคร๊าา  เชิญใช้บริการคร๊าา
งี้ปะ  g#004

เริ่มแรกไม่เรียกนายหญิงน้าแต่ต่อมาเรียกเราไม่ใช่เกย์ นะ-.-

g#037 g#037 g#037

ให้มันเป็นความทรงจำ

HigHHenteR

• **
 g#031 เพิ่มดรอป กะ ตายเสีย 1% g#031

#038 ชอบ  g#031
[/url][/url]

noiizmax

• **
ก่อน VIP : ( สาวๆ อคาเดมี่ ) เฮ้ย มีไรว้าาา จะทำไรก็บอกมา เร็วเด้ เห้ย !!

มี VIP : (สาวๆอคาเดมี่ ) สวัสดีคร๊าา ยินดีตอนรับคร๊าา  เชิญใช้บริการคร๊าา
งี้ปะ  g#004

เริ่มแรกไม่เรียกนายหญิงน้าแต่ต่อมาเรียกเราไม่ใช่เกย์ นะ-.-

g#037 g#037 g#037

เริ่มแรก

เห้ย แกมาทำไร จะมาแต่งกะฉันรึหนอยตายซะเอง (หยิบนิวเคลียร์มา) ตายซะย่าห์ แล้วอย่ามาให้เหนหน้าอีกนะไอ ฉิอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แจ้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แว้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต่อมา

สวัสดีคะท่าน ฟังเพลงแนวไหนคะ แต่งงานกันมั้ยคะ ดิฉันยินดีตอนรับมาก รักนะคะ(กอนจนหายใจไม่ออก ) รักมานะคะสุดสวย(เฮ้ยหล่อนะไม่ใช่สวย) นะคะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะน้าาาา อิฉันจะทำให้ทุกอย่าง  รักนะคะคนดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Zayzis 성황 Moranis

• Newbie
  • *

อิส' อิส ''♥''

• ♥'' : ) RP ''♥''
  • Newbie
  • *
  • รอ ' รอ' รอจนรากขึ้น ♥

~GoToSleeP~

• Newbie
  • *
อคาเดมี่พูดจาดีขึ้น

ไม่ VIP :ขอบคุณที่ใช้บริการ

VIP:ขอบคุณที่ใช้บริการเจ้าค่ะ

มันก็ไม่ค่อยต่างกันซักเท่าไหร่  woon_555

`krazy_.z

• I hate you♥
  • Newbie
  • *
  • Only ♥
    • เฟสบุ้ค♥
NO VIP : มีอะไรก็รีบทำเซ่  woon_angry
VIP : มีอะไรให้รับใช้หรือจ๊ะนายจ๋า  woon_love
 ขำ ๆ g#021
Living a false life will only lead to distress and worries
Be yourself, everyone is already taken

-SlurBoy-

• Newbie
  • *
อาจจะไม่เกี่ยวนะ .... อคาเดมี่เผ่า อสุรา เอ็กซ์ส์ มากค้าาาาา   woon_love woon_love woon_love
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

ทำอะไรก็ทำไปขอแค่ไม่ทำให้คนอื่นก็เดือดร้อน ^^ 
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039