GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

pressure[y 18+]ในอนาคตอันใกล้

l_psynis_l

• Newbie
  • *
เอาละ บอกก่อนว่าผมคนเดียวกับpsynisแต่ไอดีโดนแฮก เนื่องจากบอร์ดนี้เด็ก(วาย)เยอะผมจึงไม่กล้าลง18+

แบบเห็นจะๆ(หมายความว่ายังไง?) ถ้าว่างๆจะมาแต่งนะฮะ คิดว่าคงไม่ค่อยสนุกหรอก

ถ้ามีใครก๊อปไป ผมจะไม่แต่งต่อทันที และลบทิ้งทั้งหมดด้วย

Title:pressure
author:psynis/larza
Rate:18+

ทุกๆวันก็เหมือนวันปรกติทั่วไป...

ถ้าวันนั้นผมกลับบ้านช้ากว่าเดิมอีกสักนิดละก็...

คงไม่เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น...

ทรมาน...

ผมกัดฟันขณะที่ปล่อยให้พวกนักเลงรุมถีบผมจนทั้งตัวฟกช้ำไปด้วยบาดแผล สายตาจ้องตัวการที่ทำให้เกิดเรื่องนี้ทั้งหมดอย่างโกรธแค้น รู้สึกถึงน้ำอุ่นๆที่ไหลออกมาจากหัว ตอนนี้รู้สึกเจ็บแสบระบมไปทั้งตัวแล้ว

แค่เดินทางผ่านมาจะกลับบ้านเฉยๆแล้วไปชนพวกมันเข้า มันก็หาว่าผมจงใจแล้วก็เรียกพวกมารุมซ้อม ไอ้พวกนี้มันสารเลวชัดๆ

"พอเถอะ ซ้อมแค่นี้ก็พอแล้ว"น้ำเสียงดังขึ้นจากข้างบน ผมหันไปถลึงตาใส่อย่างโกรธแค้น "เอล ทำไมจ้องแบบนั้นละ"

ใช่..บังเอิญว่าคนที่เป็นหัวหน้านักเลงดันเป็นคนที่เกลียดขี้หน้าผมซะด้วยสิ

เรน...

"อ้อ"ผมแกล้งทำน้ำเสียงสบายดีสุดๆทั้งๆที่เจ็บปากไปหมดแล้ว "พอดีว่ากำลังจ้องไอ้สารเลวแถวนี้อยู่น่ะ"

เรนได้ยินดังนั้นก็ขมวดคิ้ว หน้าตาก็ดีอยู่หรอกแต่ดันเสือกไปเป็นหัวหน้านักเลงได้ยังไงไม่รู้ ผมส่งยิ้มกวนประสาทให้ พอเด็กหนุ่มเห็นแบบนั้นเลยกระทืบผมซ้ำจนกระอักเลือดออกมาทางปาก

เจ็บนะโว้ย....!!

แต่จะให้บอกว่าเจ็บกับอีกฝ่ายไม่มีทางแน่ละ เสียศักดิ์ศรีหมด

"มะ-มีปัญญาทำได้แค่นี้เองเรอะ"ผมพยายามกลั้นหายใจเพื่อไม่ให้เสียงสั่น รู้สึกร้าวระบมตรงซี่โครงไปหมดแล้ว เรนขมวดคิ้วหนักยิ่งกว่าเก่า ถึงอยากจะหัวเราะแค่ไหนแต่ผมก็ไม่มีแรงแล้ว

"ลากมันไปที่โกดัง แล้วมัดมันไว้"เรนสั่งพวกลิ่วล้อ นักเลงพวกนั้นพยักหน้ารับก่อนจะฉุดกระชากลากผมไปทางโกดังที่สกปรก อย่างน้อยมันจะอุ้มผมดีๆไม่ได้หรือยังไง ทำไมต้องลากกันไปแบบนี้ด้วย ระหว่างทางพอจะเรียกร้องขอความช่วยเหลือก็โดนพวกมันตบจนเลือดกกปาก แล้วเอาผ้ามามัดไว้

หลังจากที่พวกมันลากผมมาที่โกดัง พอมันจะมัดผมก็ดิ้นขัดขืนจนโดนมันชกท้องเข้าไปอีก คิดว่าผมเป็นอมตะรึยังไงถึงได้ทำเหมือนกับผมเป็นตุ๊กตา พอมัดเสร็จเรนก็พูดอะไรไม่รู้ รู้แค่ว่าผมง่วงนอนเอามากๆเพราะว่าเลือดที่จวนเจียนจะหมดตัว รู้สึกตัวอีกทีพวกนักเลงมันก็หายกันไปหมดแล้ว

(คลุมเอา)

พอผมกำลังจะหลับ เรนก็ตบหน้าผมอย่างแรงจนหายง่วงทันที ผมจ้องหน้าเขาเขม็ง รู้สึกว่าภาพมันมัวๆเลือนรางแปลกๆ พลันอะไรบางอย่างก็แทงเข้ามาที่ช่องทางนั้นอย่างแรง ผมกรีดร้องด้วยความทรมาน นัยน์ตาเบิ่งกว้างกับความเจ็บปวดที่แทรกซึมเข้ามา

"อ๊ะ เจ็บ!"ผมร้องครวญครางด้วยความเจ็บปวด ขณะรองรับการกระแทกที่แทรกซึมเข้ามา

วินาทีนั้น...

ผมเพิ่งจะมาเสียใจทีหลังว่าถ้ารู้ว่าจะเกิดเรื่องแบบนี้..ผมคงยอมเสียศักดิ์ศรีให้มันไปแล้ว

l_psynis_l

• Newbie
  • *
เอิ่มสั้นไปหน่อย เอาเป็นว่าเหมือนอินโทรละกัน.. เป็นไปได้ไม่อยากแต่งแนวนี้หรอก
แต่มันอยากหาอะไรเขียนระบายความเครียด

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

l_psynis_l

• Newbie
  • *
Part1

พอได้สติอีกครั้งก็พบว่าตอนนี้อยู่ที่โกดังร้างเหมือนเดิม ไม่มีใครอยู่ที่นี่อีกแล้ว ผมค่อยๆยันตัวลุกขึ้นด้วยความเจ็บปวด เพราะว่าบาดแผลที่ถูกรุมทำร้ายและข่มขืนมีเยอะจนนับไม่ถ้วน หลังจากพยายามลุกขึ้นมาได้ ความคิดในสมองอย่างแรกเมื่อรู้สึกตัวคือ

ไอ้ชั่วเอ๊ย!!! ฉันจะฆ่าแกให้ได้

หลังจากวันนั้นก็ขอลาป่วยไปหนึ่งวัน เพราะอ้างว่าไม่สบายเป็นไข้ ดูเหมือนคนที่บ้านจะตกใจมากเมื่อเห็นบาดแผลตามร่างกายของผม พากันเข้ามาช่วยพาผมไปปฐมพยาบาล

สุดท้ายหลังจากหยุดมาสองวันติด ที่บ้านก็เริ่มบังคับให้ผมไปเรียนหนังสือต่อ

ยังดีที่ว่าวันนี้ค่อนข้างมาเช้า จะได้ไม่ต้องเจอหน้าไอ้ชั่วนั่น เพราะปรกติเรนมักจะชอบมาสายเสมอ พอเดินก้าวเข้ามาในห้องเรียนนั่นแหละ ผมแทบจะชักคัตเตอร์ออกมาจิ้มคอคนตรงหน้าให้มันตายคาที่ไปซะ ไม่รู้ว่าวันนี้มันวิปริตอาเพศยังไง มีแค่เรนคนเดียวที่อยู่ในห้องพอดี

"เป็นไงบ้าง? สบายดีไหม?"เรนหันมาถามแล้วยิ้มให้แบบที่เรียกว่าเสแสร้งสุดๆ ผมทนไม่ไหวโยนกระเป๋าลงที่โต๊ะตัวเองแล้วพุ่งไปบีบคอกะจะฆ่าอีกฝ่ายให้ตายคามือ

ดูเหมือนเรนจะเร็วกว่า หยิบคัตเตอร์ขึ้นแทงที่แขนของผมอย่างแรง พอผมปล่อยมือที่บีบคอมันนั่นแหละ เรนก็ผลักผมชนเข้ากับกำแพงจนรู้สึกเจ็บบาดแผลไปทั่วทั้งร่าง

"เจ็บนะโว้ย!"ผมด่ากราดใส่ เรนไม่สนใจในสิ่งที่ผมพูดเลยสักนิด รวบข้อมือทั้งสองข้างของผมไว้ด้วยมือเพียงข้างเดียวแล้วก้มลงมากัดที่ลำคอสีขาว จังหวะนั้นผมสะดุ้งด้วยความขนลุกทันที"ไอ้โรคจิต"

ดูเหมือนว่าต่อให้ด่าว่าแค่ไหนเรนก็ยังคงทำเหมือนไม่ได้ยิน ไม่หรอก ได้ยินอยู่แล้วละ ไม่งั้นทำไมเวลาที่ผมด่าทีหนึ่งเรนถึงต้องต่อยหน้าผมทีหนึ่งด้วย

ฆ่ามันไม่ได้แล้วยังได้แผลเพิ่มอีก ไม่คุ้มเลยจริงๆ

ผมพยายามดิ้นหนี เรนค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนักเรียนของผมออก ก่อนจะจงใจจิกลงไปที่บาดแผลเก่าที่พันไว้ด้วยผ้าพันแผล เจ็บจนน้ำตาแทบจะไหล ไม่รู้ว่าเพราะอีกฝ่ายมันชอบหาเรื่องทะเลาะชาวบ้านบ่อยๆหรือเปล่าถึงได้แรงเยอะแบบนี้

"ปล่อยผมนะเรน!"ผมพูดยั้งสติสะกดอารมณ์รัญจวนที่พลุกพล่านขึ้นมา นี่มันกลางห้องเรียนนะ ใครเข้ามาเห็นแล้วจะขายหน้าตายไหมเนี่ย เรนไล้ปลายนิ้ววนลากไปเรื่อยๆ แล้วก็หยุดกลางคัน ปล่อยมือผมแล้วเดินกลับไปนั่งที่ ทิ้งให้ผมมีอารมณ์แล้วหนีไปหน้าตาเฉย  หลังจากติดกระดุมเสร็จ กำลังคิดว่าจะหยิบคัตเตอร์ไปแทงมันให้ตายคาที่ ปรากฏว่าดันมีคนเดินเข้ามาในห้องเรียนซะก่อน

ผมรีบเดินตรงไปที่ห้องน้ำ แล้วผมก็เห็นเรนเดินตามหลังมาเหมือนเงา ที่ทางเดินโรงเรียนมีคนเดินพลุกพล่านเต็มไปหมด เรียกได้ว่าแทบจะหาโอกาสฆ่าไม่ได้เลย

เมื่อเดินมาถึงห้องน้ำผมก็รีบล็อกประตูอย่างเร็ว แต่เรนก็ดันแทรกเข้ามาในห้องได้ทัน ผมค้อนตาใส่อย่างหงุดหงิด ไม่รู้ว่าจะตามมาทำบ้าอะไร

"ปล่อยสิวะ"ผมด่าด้วยน้ำเสียงต่ำ ไม่กล้าพูดเสียงดังมากเพราะกลัวว่าจะมีคนอื่นได้ยิน พอเห็นเรนกำลังปลดเข็มขัดเท่านั้นแหละ ผมรีบตะโกนทันที"ไอ้โรคจิต เรน แกมันเป็นเกย์ชัดๆ!!"

ไหนๆถ้าจะยอมเสียพรหมจรรย์ให้มันอีกรอบ ยอมตะโกนให้มันขายหน้าเลยดีกว่า ผมรีบผลักมันออกไป ก่อนจะรีบวิ่งออกไปนอกห้องน้ำทันที ดีนะที่ห้องน้ำใหญ่และมีคนค่อนข้างเยอะพอควร จึงไม่มีใครสังเกตเห็นผมวิ่งออกมาจากห้องน้ำ

สมน้ำหน้า

ผมคิดพร้อมกับหัวเราะชั่วร้ายในใจ ส่วนไอ้อารมณ์บ้านั่นไม่รู้หายไปไหนแล้ว

..............................................................................

วันนี้เรนจ้องมองผมเหมือนจะเชือดทิ้งทั้งวัน แต่ทำไมจะต้องสนด้วยละ ปล่อยให้มันจ้องผมจนปวดตาไปนั่นแหละดีแล้ว ตอนนี้ในโรงเรียนได้ข่าวนินทาเรื่องใหม่แล้วก็คือเรนเป็นพวกชอบเพศเดียวกันเลยทำให้ไม่มีใครกล้าเข้าใกล้

วันนี้พอออดเลิกเรียนปุบผมก็รีบวิ่งกลับบ้านทันที แน่นอนว่าเลือกใช้เส้นทางที่อ้อมออกไปหน่อย เพราะไม่รู้ว่าเรนมันจะทำทุเรศมาดักตีหัวอีกหรือเปล่า

.............................................................

วันนี้มันก็เหมือนกับเรื่องตลก ผมเดินมาโรงเรียนดีๆไม่มีอะไรแปลกไปจากปรกติเลย ทว่าพอมาถึงโรงเรียน โรงเรียนกลับป่าวประกาศว่าจะเลือกประธานนักเรียนใหม่ ซึ่งผมทำคะแนนได้ดีมาตลอด ความประพฤติก็ดีเด่น ทางโรงเรียนเลยเลือกผมให้เป็นประธานนักเรียนซะแบบนั้น

เพราะปรกติผมจะชอบตีสีหน้ายิ้มแย้มแจ่มใสด้วย เลยไม่มีใครคัดค้านแม้แต่คนเดียว ถ้าจะมีก็มีแค่เรนคนเดียวนั่นแหละ แต่หนึ่งเสียงชนะสามร้อยกว่าเสียงไม่ได้หรอก

รู้สึกเหมือนช่วงนี้มีแต่เรื่องดีๆเข้ามาหา...

แถมได้อำนาจมาอยู่ในกำมือแล้วด้วย การจะกลั่นแกล้งใครต่อใครเลยยิ่งง่ายขึ้นกว่าเดิม

ผมนึกอย่างสบายใจขณะหาวิธีแกล้งต่างๆนานๆ โดยไม่คิดเลยว่ามันจะพลิกผันชีวิตของผมไปตลอดกาล...

---------------------------------------------------------------------------------------------

...ขี้เกียจแต่งแล้ว ตัดจบตอนหน้าเลยได้ไหมเนี่ย///โดนรุมถีบ

คิดว่าลงเรท18มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่(มั้ง?) เพราะมันเป็นบอร์ดสาธารณะ

(นี่ขนาดไม่เรท?)

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ร.. รุมทำร้ายและข่มขืน g#005 //จิ้นYไป10กว่าวิ