GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปัญหา การโดน แฮ็ก ที่ต้องรีบแก้ไข ด่วน ๆ

jeepza

• Newbie
  • *
ปัญหา การโดน แฮ็ก ที่ต้องรีบแก้ไข ด่วน ๆ GM ควรที่จะ หัน มาให้ ความสำคัญ กับ ปัญหา นี้ ได้แล้วนะครับ ไม่ใช่ พูดได้ แค่ ว่า ระบบไม่สามารถ ที่จะทำได้

ช่วย เอา ตัว ผู้ ที่ กระทำความผิด มาลงโทดซักที ไม่งั้น คนเติมตัง จะเดือนร้อน คน แฮ็ก แมร่ง ก็ สบาย คน เค้า เติ่ม ไป เป็น หมื่นเป็นแสน เค้า ก้ออยากได้ ของ

ของเค้าคืน ในเมื่อ สร้างระบบ แบบนี้ มาก้อ ควร รับ ผิดชอบ กับ ระบบที่ ตัวเองสร้าง ขึ้น หน่อย นะ ครับ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ใน ส่วนนนี้จากการทำงานด้านตรวจสอบ พบกว่าเกือบ 90% จะเป็นการให้Id พาสแก้ผู้อื่นเพื่อให้ออนตัวละครให้

ซึ่งในส่วนแรกเราจะทำการส่งข้อมูลการเทรดให้ค่ะ ว่าใครเอาไป ของอยู่ที่ตัวละครไหน