GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามอะไรหน่อยครับ

~U~

• Jr. Member
  • **
คอมผมเวลาดูคลิปแล้วมันจะโหลดอะครับดูไปสักพักมันก็โหลดไม่รู้ว่าคอมมันเป็นอะไร
ผมลองไปดูในโน๊ตบุ๊คมันไม่โหลดอะครับผมสงสัยมากใครรู้ช่วยบอกทีครับ  woon_huh  g#033

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
เกี่ยวกับ Flash Player รึเปล่าครับ
ไม่รู้แหะ ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้
รอท่านอื่นมาตอบดีกว่า  woon_sad1

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ไม่เข้าใจกับคำถาม ดูคลิปจากอะไรเหรอ ยูทูป เหรอ หรือว่าพวกคลิปโป้ หรือยังไง   g#033 g#033 g#033 g#033 g#033