GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ติดตามผลคะแนนเลือกตั้งอย่างไม่เป็นทางการกับสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้ง !!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สามารถเข้าไปดูผลคะแนนเลือกตั้งอย่างไม่เป็นทางการได้เลยคับผม g#008
จากเว็บของสำนักงานคณะกรรมการเลือกตั้ง

http://ect.thaigov.net/election2554/index.html

ป.ล. เอามาให้ติดตามผลกันเฉยๆนะคับ สำหรับคนที่ไม่ได้ดูข่าวทางโทรทัศน์
งดแสดงความเห็นทางการเมืองที่อาจก่อให้เกิดความขัดแย้งนะคับผม
 g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ความรู้สึกตอนนี้ ผมเสียดายบัตรเสียโคตรๆเลยคับ  g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)

T0Nz

• Full Member

naygue

• **

Why?

• อั๊ยย๊ะ!

SLEEP

• **
  • โปรเกรียนเมอร์ฝึกหัด
บัตรเสียเยอะกว่าไม่ลงคะแนนอีก   g#040

ตอนนี้ขอแค่แดกส์น้อยๆ ไม่มีกีฬาสีก็พอละ   g#003

ปล.ไม่ได้เกี่ยวกับการเมืองเด้อ  woon_555
Status:ออนได้แต่บอร์ด

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ความรู้สึกตอนนี้ ผมเสียดายบัตรเสียโคตรๆเลยคับ  g#014

ลุงจะขอ กกต.เอาไปพับถุงกล้วยแขกขายหรอค่ะ   g#009
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^