GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หัดเล่น ต้องการคนสอน พาเวล

greengreen1989

• Newbie
  • *
สวัสดี !! พอดีเราเคยเล่นเมื่อ3ปีที่แล้วได้มั้ง แล้วก็อยากกลับมาเล่นใหม่แต่ว่า จับต้นชนปลายไม่ถูกแล้วอะคะ เลยอยากหากลุ่มแก๊งหรือเพื่อนๆพาสอนเล่นทีสิ

PoomFuck_it

• Newbie
  • *
มีคนพายังครับผมม 55
ไม่มีมาอยู่กิลกับพวกผมก็ได้ PK  woon_sunny

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
ผมก้เหมือนกัน เล่นล่าสุดตอนนรกเปิด(รอบที่แล้วนะ) แล้วตอนนี้จับต้นชนปลายไม่ถูกเรย อยากมีเพื่อนพาเวลหรือช่วยให้คำแนะนำอะยุเชิฟPK

PoomFuck_it

• Newbie
  • *
ขอชื่อตัวละครด้วยครับ เดี่ยวผมออนเมื่อไหร่ผมจะติดต่อไป  woon_sunny woon_sunny

ผมไม่ผิด

• Newbie
  • *
ชื่อว่า_RanJi_ จะเปนเทรตัวกากๆหรอกกากๆหรอก=_=

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
ให้เวลา 10วิ กลับไปหาเกมอื่นเล่น นิเตือนเลยค่ะ

g#024 g#024 g#024 g#024