GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่น วิเทพๆ Sv.สวรรค์

-NewlY-

• Newbie
  • *
  • กุ๊ก กู๊
พอดีผมอยากเล่นวิ สักตัว เพราะเห็นว่า มันเวทย์แรง กับ กับร่ายไวแถมเท่ด้วย ผมเลย อยาก

ขอชื่อคนที่เล่นวิโหดๆ แล้วทำไมถึงโหด

ผมจะได้ซิบไปถามเขา ว่าทำยังไง ครับ

ยังไงก็รบกวนเพื่อนๆ แนะนำด้วยนะครับ

ผมพึ่งหัดเล่น ขอบคุณคับ
Look for the positive in those around you and point them out Positive attracts positive.

AsunAllI3araTz

• Full Member
วิกิว มารระเบิด ธง ครับ ลงเเบท มาทุกที ใช้สกิว  นายตัวๆไหมตลอด ตายยากมาก  g#040 g#040

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
เขาบอก เซฟ สวรรค์ นิ  g#015 g#015

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

AsunAllI3araTz

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

DeDo

• Newbie
  • *
เขาบอก เซฟ สวรรค์ นิ  g#015 g#015
โอ้ >< เผ่น
วิกิลมารระเบิดธงเทพหรออยากรู้อะ ใส่ของไร
ไม่รุ้ สิ หรือผมกากก็ไม่รู้  g#019

วิ Give_Me รึป่าว กดสกิลเซตจุเลือดเปนเเสน รึป่าว อิอิ

เเต่เค้าเทพจิงๆ ของสุดยอด พูดเหมือนเคยเหง อิอ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

atipat191

• Newbie
  • *
โอ้ >< เผ่น
วิกิลมารระเบิดธงเทพหรออยากรู้อะ ใส่ของไร
ไม่รุ้ สิ หรือผมกากก็ไม่รู้  g#019
แล้วคนนั้นวิเค้าใส่ของไรบ้างไม้เท้า แล้วเล่นสายไร ผมอยุ่เซิฟดาวดึง

วิ Give_Me รึป่าว กดสกิลเซตจุเลือดเปนเเสน รึป่าว อิอิ

เเต่เค้าเทพจิงๆ ของสุดยอด พูดเหมือนเคยเหง อิอ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

yonkung

• บุคคลทั่วไป

muanglnw

• Jr. Member
  • **