GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมที่เปลื่ยนเป็นธาตุ

armmam333

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับอยากรู้ว่ามีอะไรบ้าง  woon_5555

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ดิน:เพื่มป้องกันกายภาพ (กันเวทย์ด้วยรึเปล่าจำไม่ได้) น้ำ:ทำให้ตีใบ้มั้ง ลม:ทำให้ปัดการโจมตีทางเวทย์ได้กี่ครั้งไม่รู้จำไม่ได้ ไฟ:ทำให้ตีแล้วติดไฟลุกความแรงของไฟลุกขึ้นอยู่กับINTของผู้ใช้  g#031 คงประมาณนี้นะจำไม่ได้แล้ว

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
กำอ่านผิดคิดว่าถาม ดาบธาตุของเบลดหน้าแตกเลยเราขอโทดค่ะ บาย  g#035  g#014  g#027 g#027 งดเล่นบอร์ดยาวๆ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ดาบอัคคีเขี้ยวทมิฬ ธาตุไฟ
กระบี่วารี ธาตุน้ำ
ค้อน อัสนี ธาตุลม
มีดจ้าววายุ ธาตุลม
มีดพสุธา ธาตุ ดิน
กระบี่พญาอินทรีย์ ธาตุลม
ดาบยาวเจ้าขุนเขา ธาตุดิน

และอะไรอีกไม่รุ จำได้ไม่ ชื่อ อาจจะจำผิด ต้องขออภัยล่วงหน้า

หน้าฮิ

• **
ดาบอัคคีเขี้ยวทมิฬ ธาตุไฟ
กระบี่วารี ธาตุน้ำ
ค้อน อัสนี ธาตุลม
มีดจ้าววายุ ธาตุลม
มีดพสุธา ธาตุ ดิน
กระบี่พญาอินทรีย์ ธาตุลม
ดาบยาวเจ้าขุนเขา ธาตุดิน

และอะไรอีกไม่รุ จำได้ไม่ ชื่อ อาจจะจำผิด ต้องขออภัยล่วงหน้า
กระบี่ยาวเพลิงอัคคี นี่นับเป็นธาตุไฟด้วยไหม (มีรึเปล่าจำไม่ได้คุ้นๆ)