GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ไร้สาระ) $~PsyCh๏S!S~$ เคยวูบจูบตีนไหม 1707[Drama]

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
$~PsyCh๏S!S~$  <<< ขนาดหมายังเหมินอะ คุณยังจะไปสนใจอะไรเขาอีก ??
โอ้ว ขอบคุณที่เตือนสติผมนะครับ
ผมคงต้องเลิกกับมันล่ะ ไม่เห็นมีดีอะไรเลย
ผมว่าคนอย่างเขา ก็สมควรที่โดนว่าอย่างงั้นล่ะ
หมายังเมิน  g#037 g#037
คนอย่างเขามันหน้าด้านน่ะครับ
มันผิดตั้งแต มันไม่ยอมบอกผมเเล้วล่ะครับ
พอไม่ยอมบอกคนก็โกรธ
ตัวเองทำให้คนอื่นเขาโกรธ ยังหน้าด้านมาว่าให้คนอื่นอีก
สมควรล่ะ อ่ะๆจบๆกันเถอะ
ความรู้ผมครับ จะบอกไม่บอกเรื่องของผม ส่วนนายก็โง่อะครับไม่ยอมหาข้อมูลให้ดีละมาแพร่มในบอร์ด อายอายอายอายอายอายจุงเบยยยยยย
อืม ตามใจ ผมรู้ข้อมูลแล้วนี้ ไม่สนไรล่ะ
ดีใจจัง แผนที่ล่อให้คุณตอบก็สำเร็จด้วยดี
ล่อคนนี้มันแสนง่าย คุณติดกับแล้ว
ที่ตั้งมาก็แค่สงสัยในคำพูด เลยตั้งมา
โดยเอานิสัยของคุณ มาทำให้มีประโยบ้าง
ฮ่าๆ g#037 g#037 สุดท้ายก็โดนหลอกจนได้

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

untitled

• Sr. Member
เพื่อนเราหรอโดนหลอก เหอออออออระวังจะโดนเพื่อนเราหลอกละ  g#019

• ดุ้น!
  • **
ไม่ยุ่งกับมัน ก็ไม่ต้องโดนนี้
กะกะกลัวที่ไหน  g#037 g#037

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

• ดุ้น!
  • **
เก็บปากเถอะ
เรื่องจบแล้วนี้ ฮ่าๆ สะใจแกแล้วนี้หวา
ฮ่าๆ g#037 g#037

o0-pk-0o

• Full Member

เพื่อนเราหรอโดนหลอก เหอออออออระวังจะโดนเพื่อนเราหลอกละ  g#019
ผมไม่ถือว่าโดนหลอกครับ ได้ปั้มกระทู้บ้างไรบ้าง

• ดุ้น!
  • **
อวสานไวจัง g#040
กำลังดูนพนภาแห่งอสุรายุเลย woon_5555
เสียใจด้วยน่ะ
ภาคต่อไปกำลังเริ่มล่ะ ไปดูได้เลย

untitled

• Sr. Member
ผมไม่ถือว่าโดนหลอกครับ ได้ปั้มกระทู้บ้างไรบ้าง

g#004

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
 woon_5555 woon_5555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว