GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องเทรสายหน้าไม้ (ไม่จุ)

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
สายหน้าไม้เหมาะสำหรับ จุ 2+

ไม่จุ ผมแนะนำมีดดีกว่าครับ Dex - Luk ใช้มีดลมกรด ต่อเนื่อง 216 ละครับ

มีดขายร้าน 66 ออฟเส+ ยศคลั่ง ไม่ก็ โชค ก็โหดแล้วครับ
หลักฐานยังอยู่อยากให้แฉไม้
ตอนนั้นเราเล่นไฟเตอร์ที่ท้าสุ้กับเทรเเล้วตอนสุดท้ายโดนเบลดมามังกรตายคู่
แคสอะไม่รุ้จัก
ที่มีภาพเพราะเราก็อปอสุราเครื่องนายมาลงเครื่องเรา(ลงวินโดว์ใหม่)
แล้วนายถ่ายภาพไว้ด้วยมันเลยติดมา woon_5555 woon_5555 woon_5555

woon_huh งงครับ

อ้างถึง
ที่มีภาพเพราะเราก็อปอสุราเครื่องนายมาลงเครื่องเรา(ลงวินโดว์ใหม่)
แล้วนายถ่ายภาพไว้ด้วยมันเลยติดมา woon_5555 woon_5555 woon_5555

woon_huh woon_huh ก็อปเครื่องผม มาลงเครื่องคุณ ... ใช่อาร์มปะนี่  g#025

ถ้าไม่ใช่ขออภัย  g#015 (คุ้นๆ)