GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[โหลดโหดนิดๆ] วุ้นเหินหาว มันยังไงกันนี่ ???

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
มันเป็นกิจกรรมเพื่อปลดล็อค ระบบต่างๆคับ  เหมือนครั้งที่แล้วที่เป็นกำจัดวุ้น

T0Nz

• Full Member
มันเป็นกิจกรรมเพื่อปลดล็อค ระบบต่างๆคับ  เหมือนครั้งที่แล้วที่เป็นกำจัดวุ้น

อ่า... ไม่ใช่ครับ

คือเควสแรกของเซิร์ฟคือหาวุ้น วุ้นเค็ม เยลลี หญ้า จำนวนมหาศาล

เมื่อวานผมดูอยู่มันก็ยังเหลืออีกหลายแสน

พอวันนี้ ผมมาดูอีกทีมันก็เปลี่ยนเควสสะงั้น

แถมเควสใหม่มันก็มีคะแนนสูงด้วย   ก็เลยสงสัยว่าแึค่ข้ามวัน มันขนาดนี้เลยหรือ ?

หรือว่าจะเป็นบัคแสดงผล  เลยรอให้ทีมงานมาอธิบาย