GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข้อผิดพลาดของสมาชิกวีไอพีรึเปล่าน๊า

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
  • lnw_Unicorn&NaomizAA
วันนี้สมัครวีไอพี 1 วัน พอไปถอนของกับเจ้าหน้าที่อคาเดมีเสียค่าถอน 30 บิลล่า ค่ะ แต่ไม่เสียค่าฝาก พอมาบ่ายสาม ไม่เสียค่าเบิกค่าถอนอะไรทั้งสิ้นค่ะ  เป็นแบบนี้ งง ๆ ค่ะ ถึงจะเสียค่าฝากถอนน้อย แต่มันเป็นสิทธิ์ที่วีไอพีไม่ต้องเสียใช่ม่ะค่ะ (นู๋งก) woon_huh woon_huh woon_huh แค่นี้ละจ้า ขอบคุณจ้า

ทีที้

• Full Member
ครั้งหน้่าเจอเหตุการณ์ผิดปกติแบบนี้เซฟภาพเป็นหลักฐานใว้ด้วยครับ  อาจได้ชดเชยแถม หมวกแจ้งบัค  เป็นของแถมด้วยครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
save ไว้แล้วค่าแต่เอาลงม่ะเปงง  g#041
up.gameindy.com
อพโหลดเว็บนี้แล้วก๊อปโค้ดอันกลางมาจ้า
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ขออภัยครับ มันมี4อันแล้ว เอาโค้ดอันที่2นะ-*-
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ทีที้

อ้าว งานเข้า ทีมงานแล้ว       หลักฐานพร้อม     ชดเชย ด่วน

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *

ขออภัยครับ มันมี4อันแล้ว เอาโค้ดอันที่2นะ-*-
อ้าว งานเข้า ทีมงานแล้ว       หลักฐานพร้อม     ชดเชย ด่วน
ขอบคุณค่า  woon_sunny

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
จีเอ็มม่ะมาตอบเลยอะค่ะ สงสัยจังอะไรยังไง อธิบายด่วนค่าาาา  woon_angry g#046 woon_angry

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
เป็นการแสดงผลข้อความผิดครับ เมื่อเลือกช้อยส์ฝากกับถอนจะไม่เสียเงินครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับ

lnw_Unicorn

• Newbie
  • *
ไม่ใช่บัคแต่เป็นการ
เป็นการแสดงผลข้อความผิดครับ เมื่อเลือกช้อยส์ฝากกับถอนจะไม่เสียเงินครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับ
แสดงข้อความผิดผลาด ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่า woon_yes

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
เอาเป็นว่าถอนไม่เสียตังเน้อ สบายใจได้ เดี๋ยวจะแก้ให้นะจ๊ะ

OrChidS

พอมาอ่านเรื่องนี้แล้วเลยนึกขึ้นได้
เกี่ยวกับเรื่องคลังซึ่งก็เกี่ยวข้องกับ วีไอพีเหมือนกัน
คลังที่อัพเกรดสูงสุดซึ่งเสียเงินโซลในการอัพเกรด
แต่พอเอาเข้าจริง วีหมด ทำให้ไม่สามารถฝากได้
(ในกรณีที่คลังสูงสุด ฝากได้ 390 ชนิด แต่ยังฝากไม่ถึง 390 ชนิด)
ต้องซื้อวี เพื่อที่จะให้ฝากเพิ่มได้
ปรับปรุงให้วีหมด แต่ฝากเพิ่มได้ตามปกติได้หรือเปล่า
เพราะอัพคลังไปแล้ว เงินโซลก็เสียเพื่อที่จะอัพคลัง