GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยุดเวลายิงไม่ออก เล็งขายิงไม่ออก อัศนีบาตยิงไม่ออก ก้าวพริบตายิงไม่ออก (บางที)

-_panda_-

• Full Member
          บัคนี้ กำลังจะข้ามปีแล้วน่ะครับ ไม่แก้ รึ กำลังแก้ รึ ไม่มีปัญญาแก้

เรื่องผู้เล่นเดือดร้อนนี้เป็นทีมงานไม่จำเป็นต้องรีบแก้ใช่มั้ยครับ ทีเรื่องไร้สาระหาประโยชน์ไม่ได้นี้ขยันทำกันจังน่ะครับ

ผมตั้งกะทุ้เรื่องเทรมาเป็น 10 กะทุ้แล้วครับตั้งแต่บอร์ดเก่า แต่ความคืบหน้าแม้แต่นิดก็ยังไม่มีเลย

ขอเปลี่ยนสโลแกนให้ รับฟัง แต่ไม่ทำ ไม่รุ้เรื่อง ทำไม่เป็น ไม่มีปัญญาทำ

g#024 g#024 g#024 g#024 g#024

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในเรื่องบัคหยุดเวลาของเทรนั้น ทางทีมงานได้รับทราบเรื่องแล้ว
และได้เร่งดำเนินการแก้ไขให้อยู่นะคะ
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

VairunThai

• Newbie
  • *
ศรอัศนีด้วยแจ้งไปแล้วไม่แก้หรอ ยิงแล้วค้างอ่ะ

ลงแบททีใช้ศรอัศนีฆ่าตัวตายชัดๆๆยิงทีค้าง

777 ก็ค้าง เชียร์ก็ค้าง  สรุปเทรมีไรดีมั่งนี้...

แอบน้อยใจเทรลูกเมียน้อย

ปล. นักล่าสมบัติ.....หรือนักล่าขยะ

-_panda_-

ศรอัศนีด้วยแจ้งไปแล้วไม่แก้หรอ ยิงแล้วค้างอ่ะ

ลงแบททีใช้ศรอัศนีฆ่าตัวตายชัดๆๆยิงทีค้าง

777 ก็ค้าง เชียร์ก็ค้าง  สรุปเทรมีไรดีมั่งนี้...

แอบน้อยใจเทรลูกเมียน้อย

ปล. นักล่าสมบัติ.....หรือนักล่าขยะ

ค้างนี้หมายถึง เวลาพลางแล้วก็ใช้สกิล มันจะค้างใช่มั้ยครับ
  มันเป็นเวลาหน่วงของสกิลกลมกลืนธรรมชาติน่ะครับ ไม่ได้บัคแต่อย่างใดลองไปอ่านลายละเอียดดูดีๆน่ะครับ
  วิธีแก้คือ ให้ยิงธรรมดาก่อนครับ แล้วค่อยกดสกิลน่ะครับ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
ไม่ได้พรางครับใช้สกิลแล้วมันค้างเลย77 นี้แทบหมดเวลาเลย
มันจะเป็นบางที แต่ศรอัศนี ถ้าลงแบทแล้วกดใช้
มันค้างยืนให้เขาตีเลยเกือบทุกรอบเลยครับ

ศรอัศนีปุ๊ป ยืนเป็นรูปปั้นเลย ประมาณ5วิได้ เจอสวนดับ

-_panda_-

ในเรื่องบัคหยุดเวลาของเทรนั้น ทางทีมงานได้รับทราบเรื่องแล้ว
และได้เร่งดำเนินการแก้ไขให้อยู่นะคะ
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ

ให้คนอื่นมาตอบอะไรดีๆกว่าแทนเถอะไป๊ รำคานตอบแบบนี้ทุกกระทุ้

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ที่ค้างนี้ก็เป็นเหมือนกันคับ(ค้างอาชีพเบลดดาบคู่)      เวลาตีม่อนรัวๆ แล้วมันจะเกิดอาการแลคขึ้นมาทำให้ภาพค้าง   แต่พอหายค้างแล้วมันก็จะตีรัวโคตรๆๆเลย           ส่วนเทรนี้ผมก็เคยเป็นคับ อาจจะเป็นเน็ตเกิดอะไรหรือการ์ดจอหรือเครื่องมีการชักกระตุกขึ้นมาน่ะคับ

หรือว่ามันคือบัคหว่า 
woon_huh woon_huh

mayami_0

• Newbie
  • *
เคยเป็นไหมเวลาเทรเลือดน้อยๆๆแล้ว มักจะไม่ยอมยิงหน้าไม้ พอกดกะยิงครั้งเดียว เลยกลายเป็นว่า จา ยิง ต้องกดหน้าไม้ เรื่อยๆๆ -*-   g#041

---------IcezeicE

สรุป ง่ายๆ สั้นๆ

ไม่มีพราง เมือ โจมตี มอนหรือ ผูเ่ล่น กันเอง

เทร สายหน้าไม้>> เมือกดสกิวศรอัศนีบาต เล็งแขน-ขา--- ยิงแล้วมันจะหยุดการ โจมตี

เปน บ้างในบ้างครั้ง นะ เล่นเทรก้อ เปนเหมือนกัน g#036 g#036 g#036

pop_999

ผมว่าทีมงานเค้าปรับ ไม่ได้บัค หรือคับ  กลัวบอกว่าปรับ แล้วคนจะโว๊ยกันมาก เหมือน ตอนที่ปรับ โดด พารา ศรกัมปนาท อะคับ  #038

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ผมว่าทีมงานเค้าปรับ ไม่ได้บัค หรือคับ  กลัวบอกว่าปรับ แล้วคนจะโว๊ยกันมาก เหมือน ตอนที่ปรับ โดด พารา ศรกัมปนาท อะคับ  #038

เป็นบัคครับ บัคแน่นอน เห็นว่าตอนนี้กำลังหาทางแก้ไขกันอยู่ ช้าหรือเร็วมีปัจจัยหลายสิ่ง ความร้ายแรงต่อการเล่น คิวการแก้ไข แต่ไม่ใช่การจงใจปรับหรอกครับ มาปรับงี้กับเทรเดี๋ยวผมจะขอให้ปรับระเบิดคลั่งเบอห้ามมีง่อยให้อมตะอย่างเดียวมั่ง

ตอนนี้เค้ารับทราบแล้ว รับทราบไปนานแล้วด้วยแต่ไม่รู้ว่าหยิบเอามาทำหรือยัง ก็หลายเดือนแล้วน๊ะตั้งแต่อัพแพทระบบคู่หูใหม่ลงมา แก้ไปแล้ว 1 ครั้งพอตีได้แต่นังไม่เนียน ถ้าเริ่มหยิบมาทำป่านนี้น่าจะได้ผลอะไรมั่งแล้ว แต่ก็อีกละ  จะไปเร่งก็ไม่ได้ เพราะคำตอบที่จะได้ก็คือ มันมีคิวการแก้ไข โปรแกรมเมอร์กำลังแก้ไขในส่วนอื่นอยู่  ก็คงต้องรอกันต่อไป

เหมือนรถแท๊กซี่เช่าเก่าๆคันนึง ซ่อมตรงนี้เสียตรงนั้น เปลี่ยนไอ้นี่ ไอ้นั่นพัง ตรงนี้เสียเจ้าของอู่ยังไม่ซ่อมเพราะเห็นว่าขับได้อยู่ เราคนมาเช่าขับก็ต้องขับต่อไปถ้าอยากจะขับ หรือไม่ก็เปลี่ยนอู่ไป   woon_sad2