GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้มีจุดปลอดภัย ในดันใต้ปราสาท = =

~LolitaKaren~

• Jr. Member
  • **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
อยากจะบอกว่าตอนมีกิจกรรมตามล่าจุดปลอดภัย เราได้ถ่ายรูปว่าอยากให้มีจุดปลอดภัยในดันใต้ปราสาทแต่ทีมงานก็เงียบ รางวัลเราก็ไม่ได้ สงสัยว่าเราส่งอะไรผิดหรอ เขาบอกว่าได้ทุกที่ในเกมไม่ใช่หรอ แล้วเราก็ส่งมาไม่มีใครซ้ำด้วย ไม่เข้าใจจริงๆ ทีแรกว่าจะไม่พูดอะไรแล้วนะ แต่พอมีกระทู้นีขึ้นมาก็ขอพูดหน่อยเหอะ woon_angry    

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
บางทีเข้าแมพดันใต้ปราสาทมา ผอบจะโดนมอนเตอร์ตี ไม่ก้อ บางคนเกรียนดักค่าในดัน
ยังไงก้อ ช่วยดุหน่อยนะคะ ถ้าได้ จะขอบคุนหลายๆ  woon_5555 woon_5555

เห็นด้วยมากๆเยย woon_5555 woon_5555

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
 g#046 g#046 g#046 g#046

ไม่มีดูกระทู้บ้างน้า g#006 g#006 g#006
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞