GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดว่าคนพวกนี้สร้างความรำคาญให้คนอื่นหรือไม่ - -*

P a t c h a :)

• Full Member

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คงไม่สร้างถ้าเราไม่ไปมองพวกขยะ

แหม ไม่มอง พูดง่ายจัง เข้าไปก็เจอขาวเต็มจอแล้ว  g#009
ทำไง ไม่ต้องเข้าไปงั้นเหรอ หรือปิดช่องสนทนา หรือว่าออกเกมไปเลยล่ะคับ
 g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

คงไม่สร้างถ้าเราไม่ไปมองพวกขยะ

แหม ไม่มอง พูดง่ายจัง เข้าไปก็เจอขาวเต็มจอแล้ว  g#009
ทำไง ไม่ต้องเข้าไปงั้นเหรอ หรือปิดช่องสนทนา หรือว่าออกเกมไปเลยล่ะคับ
 g#004

ก็อย่าคุย ขาวเซ่ คุยแดงฟ้า ม่วง ดีกว่า เอิ๊กๆ

ถ้าเราจะขายของแล้วโดนมันฟลัด ก็ฟลัดแข่ง เอ้ย เอากาว ปิดปากมันซะ!!  g#035

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้าเราจะขายของแล้วโดนมันฟลัด ก็ฟลัดแข่ง เอ้ย เอากาว ปิดปากมันซะ!!  g#035
ไม่ใช่อาสาใบ้มันไม่ได้ ซิบไปบอกมันมันก็ไม่ยอมหยุด จะใช้มติเล่นก็ผิดกฏอีก อยากให้ลดปัญหาการฟลัดโว้ยยยย woon_angry woon_angry
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา

g#004

ถึงว่าจ๋ามองไม่ค่อยเห็นน้องพลังโจมตี

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

g#004

ถึงว่าจ๋ามองไม่ค่อยเห็นน้องพลังโจมตี

เลศนัย ชัดเจน  woon_5555

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
 woon_5555

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

T0Nz

g#004

เป็นเหมือนกันเลยครัีบ

พักนี้ก็ว่าคุณน้องแกหายหน้าหายตา

ที่แท้ก็เป็นอย่างนี้นี่เอง  woon_555

.P a t c h a :)

ฟลัดจนตายลายอะ = =;;

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
พัดก็อยู่เซิฟพีเค ว่างๆเดี๋ยวจะไปส่องตลาดเลย
เตือนไม่ฟังนะ สร้างความเดือดร้อนจริงๆเลยพวกนี้นี่
ไม่เกรงใจชาวบ้านขายของทำมาหากิน
จับอุดปากให้หมด

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."