GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่องอาชีพในปัจจุบัน

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้
พอดีผมเพิ่งกลับมาเล่นใหม่หลังจากที่เลิกเล่นไปนานมากๆแล้ว
ส่วนตัวชอบเล่นแต่ วิซาร์ด แต่เดี๋ยวนี้อาชีพที่ฮิตๆเล่นกัน ประมาณว่าเล่นแล้วโหด
หรืออาชีพที่ต้นทุนน้อยๆแล้วพอโหดได้มีอาชีพไรบ้างครับ ฝ่ายมนุษย์
จากที่เข้าไปเล่นๆมา เห็นส่วนใหญ่เล่นชาร์ปกับเทรกัน

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý

• Newbie
  • *
ชาป อถรรประโยชน์เยอะสุดครับ โดด หลบ ตีไว คริ โจมแรง สกิวหมู่ เดินไว เรื่องเลือดเเด่วนี้ไม่เรียกว่าน้อยแล้วนะท่าน  woon_yes

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้
ชาป อถรรประโยชน์เยอะสุดครับ โดด หลบ ตีไว คริ โจมแรง สกิวหมู่ เดินไว เรื่องเลือดเเด่วนี้ไม่เรียกว่าน้อยแล้วนะท่าน  woon_yes

ตอนแรกที่ชาปไม่น่าเล่นเพราะสกิลหมู่มีน้อยสินะครับ เพราะตอนนี้เหมือนท่าศรกัมปนาทมันเปลี่ยนไป
กลายเป็นท่าหมู่ที่ใช้เก็บเวลเคีลยร์มอนได้ดี