GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รอ Asura Newsletter ฉบับ #11 อยู่นะครับทีมงาน

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
โว้ววว  โว้วววว (ตะโกนด้วยเสียงอันดังมาก ห่างไกลประมาณภูเขา 3 ลูกเลยทีเดียว)
แถวนี้มีจีเอ็มอยู่มั้ย ถ้ามีช่วยแสดงอะไรก็ได้ว่ามีคนอยู่หรือคนสนใจหน่อย
เมื่อก่อนไม่มีมันก็ไม่เดือดร้อน  แต่พอมีแล้วก็อยากให้มีไปเรื่อยๆ ความเคยชินมันอยู่ในตัวเยอะซะแล้ว
ของฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กดดัน  กดกัน  กดดัน  กดดัน  กดดัน  กดดัน  กดดัน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ตะโกนแปดหลอดปรอทแตกกันเลยทีเดียว g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ทีที้

ขุดสักหน่อย เดียวทีมงานไม่เห็น   (เห็นโผลกระทู้อื่นเยอะช่วงนี้ แต่กระทู้ไม่กล้าเข้าแฮะ)

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
มีแจกแน่นนอน ใจร่มๆ หน่อยนะคะ

ทีมงานกำลังปรับปรุงระบบจัดส่งใหม่อยู่คะ

แล้วเสร็จอย่างไร จะแจ้งให้ทราบคะ

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **

ทีมงานกำลังปรับปรุงระบบจัดส่งใหม่อยู่คะ

แล้วเสร็จอย่างไร จะแจ้งให้ทราบคะ

ของฟรีก็งี้แหละ รอนานหน่อย แต่ทำยังไงได้ละ  g#014 g#014

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ของฟรีตอนแรกๆมันก็มาไวได้ใจอ่ะนะ แต่ตอนนี้สิ...  g#014
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

ทีที้

ยังร่มไม่พออีกหรือครับทีมงาน จาก ต้นเดือน ตอนนี้จะสิ้นเดือนแล้ว

Fevea

• **

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
สิงหาคม  มี  31 วัน
วันนี้วันที่ 27 อีก 4 วัน  หมดเดือนละ
เปลี่ยนระบบส่งใหม่ = = ส่งแบบเก่าก่อนก็ได้นะ
เดือนหน้าค่อยใช้ระบบส่งใหม่

ปล.  แวะมากดดันเรื่อยๆ

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<
อุ๊บส์ สรุปเลยละกัน เดือนนี้อดละ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!

woon_5555 woon_5555 woon_5555

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เท่าที่ถามมาให้ รู้สึกว่าจะพบปัญหาทางเทคนิค ครับ

เดี้ยวจะลองขอพี่ๆเค้า มาว่าแจกแบบ แมนนอล ได้ไหม นะครับ

จะพยายามขอให้ นะ หรืออาจจะนำไอเทมที่เพื่อนๆจะได้ในเดือนก่อนมารวมเดือนใหม่เลยครับ (อาจจะนะครับ)

*** แต่จะพยายามขอให้ จ้าาา ***  woon_yes

-Ai-

เท่าที่ถามมาให้ รู้สึกว่าจะพบปัญหาทางเทคนิค ครับ

เดี้ยวจะลองขอพี่ๆเค้า มาว่าแจกแบบ แมนนอล ได้ไหม นะครับ

จะพยายามขอให้ นะ หรืออาจจะนำไอเทมที่เพื่อนๆจะได้ในเดือนก่อนมารวมเดือนใหม่เลยครับ (อาจจะนะครับ)

*** แต่จะพยายามขอให้ จ้าาา ***  woon_yes
เชียร์ ๆ ๆ  สู้ ๆ อยากได้ของฟรี   g#009 g#009 g#009 g#009 g#009 g#009

ชื่อเหมาะสม....

• **
หมวกเ้จ้านรก เช่า แว่นแดงเช่า หุเอลฟ์เช่า ดาบประกายแสงเช่า  g#035

เมี้ยว ~~~

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ดันๆ  woon_angry woon_angry

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?