GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การปรับบัคหอก99

ilovepiriyalai01

• Newbie
  • *
เมื่อไม่นานมานี้เห็นว่ามีการแก้ไขบัคหอก99ที่เวลากดใช้ทักษะจะไม่ติดโป้ะเช้ะใช่มั้ยครับผมอยากจะเรียนว่าหลังการปรับมันก็เหมือนเดิมไม่ติดโปเชะเหมือนเดิมคับความสามรถหอกก็บอกยุครับลดหลบหลีก เกราะคู่ต่อสู้เหลือ0เเละมีโอกาศติดโปะเชะ999หน่วยคือเขียนหลอกรึป่าวครับหอกจุ6นะครับเจอขุนศึก วิ  พระ  นี่ติดโปะเชะโคตรยากเลยครับไม่เข้าก็วืดไม่มีติดโปะเชะครับนี่เเก้ไขละหรอคับผมว่ามันยัง้เหมือนเดิมนะ woon_huh woon_huh woon_huh

♤ เบบี้'กาก้า ♤

• Jr. Member
  • **
  • สาวบางกอก ♡
ประโยชน์ที่พึ่งได้ของหอกนี่กะคือเอาไว้ทำให้มึนกับลดกันลดหลบแค่นั้นละมั้ง
g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 น้องจะอยู่กับพี่จนวินาทีสุดท้ายนะ g#039 g#039 g#039 g#039 g#039