GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึงGM มาอ่านด้วยนะครับ

SunDayz

• Newbie
  • *
  • Atts53/Air Medic47
คือ เกมนี้ผมก็เล่นมานานละครับ คือเริ่มเลยละกัน
พวกไอเทมในเกมอะครับที่มันเป็นมืดๆไม่มีรูปประกอบและพวกหน้ากาก01 02 03 บลาๆๆ กับพวกรูปเครื่องหมาย"?"ทั้งหลาย รวมถึงการติดสถานะเช่นโดนใยแมงมุมก็ยังเป็นรูป"?"
ช่วยพัฒนาให้มันดูเป็นรูปเป็นร่างได้ไหมครับ กลับไปแก้ไขอะไรให้มันดูดีก่อนได้ไหม ไม่ใช่มัวแต่ไปเพิ่มไอเทมให้คนเติมเงินมาสุ่ม
และก็เกมนี้นะลำพังแค่อาชีพมนุษย์ก็เล่นไม่หวัดไม่ไหวละยังไปเพิ่มสายเผ่าต่างๆมาอีก เพลีย ไหนๆมันก็มีพวกเผ่ามาแล้วก็แล้วไป
นั่นละช่วยไปเติมเต็มส่วนที่ขาดๆหน่อยครับ ไอพวกไอเทมเงาดำๆ ไอเทมชื่อ01 02ทั้งหลาย ขอบคุณครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ต้องขออภัยในความไม่สะดวก และขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะครับ  ทางเราจะนำไปเสนอในที่ประชุมให้ครับ   g#017