GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขออภัยในความไม่สะดวกของบอร์ดใหม่ค่ะ

บุคคลทั่วไป · 51 · 17570

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในตอนนี้เราได้ย้ายบอร์ดใหม่มาได้ระยะหนึ่งแล้ว เพื่อนๆ อาจจะเห็นว่าหลายๆ สิ่งหลายๆ อย่างไม่เหมือนเดิม
เนื่องจากในตอนนี้บอร์ดได้อยู่ระหว่างการพัฒนาและปรับปรุงเพื่อให้เกิดความลงตัวมากที่สุด ต้องขออภัยผู้เล่นในความไม่สะดวกนี้ด้วยค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีข้อเสนอใดๆ เพื่อที่จะทำการปรับปรุงเพิ่มเติมอะไรในบอร์ดของพวกเรา ก็สามารถเสนอเข้ามาได้ในกระทู้นี้เลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อเสนอดีๆ นะคะ
:) :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2011, 17:45:14 โดย จีเอ็มจินนี่ »

~.CaI2@Me!!.~

• Jr. Member
  • **
  • อุคริ! อุคริ!
1.ทำอิโมติคอนเพิ่ม ไม่ก็เปลี่ยน ให้เป็นรูป "วุ้น" แล้วก็เพิ่ม เข้ามาอีก จากของบอร์ดเก่า
2.ทำให้วิธีอัพรูป โปรไฟล์ ง่ายขึ้น แบบ บอร์ดเก่า
3.ตั้ง Mod จาก ผู้เล่น ไม่ได้เอาเฉพาะทีมงาน และ บริษัท เกมอินดี้ (ตัดสินจาก ผลงานในกระทู้เก่า ฯลฯ แล้วแต่ทีมงาน)
4.ทำรูปวุ้น แทน สี่เหลี่มเล็กๆ บ่งบอกถึงสถานะ เช่น Nb.วุ้นเขียว ตามที่ท่าน แมวปิศาจ(คุณอิธ) เทสเตอร์ เคยพิมใว้ในบอดร์เก่า
5.สามารถโหวตให้ ปิดกระทู้ใดๆ ได้ โดยการที่ ให้ผู้เล่นที่มี สถานะ Hm(Hero member) 5 ท่านขึ้นไป ในกรณีที่ ไม่มี Mod มาปิด
6.สามารถ ไส่ลิ๊ง แล้วขึ้นทันที เช่น เอาเพลง จาก www.youtube.com มาลงแล้วขึ้นเป็น คลิปเลย ไม่เอาเป็นลิ๊ง (ไม่แน่ใจ)
7. คิดออกแล้วจะมาเสนอไหม่ ขอบคุณครับ
อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

ทีที้

• Full Member
เสนอให้ทีมงานเข้ามารับฟัง ตอบปัญหา คำถามของผู้เล่นให้มากกว่านี้ครับ

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ขอเสนอให้มีกด Like แบบ เฟสบุค

และขอให้เอาวุ้นของเราคืนมา T^T

# Зρ_ησω 

cinderellaning

• Newbie
  • *
1.ทำอิโมติคอนเพิ่ม ไม่ก็เปลี่ยน ให้เป็นรูป "วุ้น" แล้วก็เพิ่ม เข้ามาอีก จากของบอร์ดเก่า
2.ทำให้วิธีอัพรูป โปรไฟล์ ง่ายขึ้น แบบ บอร์ดเก่า
3.ตั้ง Mod จาก ผู้เล่น ไม่ได้เอาเฉพาะทีมงาน และ บริษัท เกมอินดี้ (ตัดสินจาก ผลงานในกระทู้เก่า ฯลฯ แล้วแต่ทีมงาน)
4.ทำรูปวุ้น แทน สี่เหลี่มเล็กๆ บ่งบอกถึงสถานะ เช่น Nb.วุ้นเขียว ตามที่ท่าน แมวปิศาจ(คุณอิธ) เทสเตอร์ เคยพิมใว้ในบอดร์เก่า
5.สามารถโหวตให้ ปิดกระทู้ใดๆ ได้ โดยการที่ ให้ผู้เล่นที่มี สถานะ Hm(Hero member) 5 ท่านขึ้นไป ในกรณีที่ ไม่มี Mod มาปิด
6.สามารถ ไส่ลิ๊ง แล้วขึ้นทันที เช่น เอาเพลง จาก www.youtube.com มาลงแล้วขึ้นเป็น คลิปเลย ไม่เอาเป็นลิ๊ง (ไม่แน่ใจ)
7. คิดออกแล้วจะมาเสนอไหม่ ขอบคุณครับ
ตรงข้อ6เห้นด้วยอย่างแรง เพราะว่าเราลงแล้วมันเป้นลิ้งคืไม่ใช่คลิป ทีมงานแก้ให้ด่วนเลยนะค่ะ

Nize

• Administrator
  • Hero Member
จะรีบพยายามปรับปรุง และจัดทีมมาตอบคำถามเพื่อนๆ บ่อยๆครับ

MEo_emoTioN

• Newbie
  • *
จะรีบพยายามปรับปรุง และจัดทีมมาตอบคำถามเพื่อนๆ บ่อยๆครับ
จัดไป
1.เลิกเล่นเกมส์   เลิกยาก   แต่เลิกได้   ถ้าจำเป็น
2.เงินทองเป็นของนอกกายไม่ตายก้หาใหม่ได้  ถ้ามีปัญญาหา"เอง" ไม่ต้องแบมือขอใคร
3.ในเกมคุณอาจจะดูยิ่งใหญ่ แต่พอคุณออกมาสู่โลกความเป็นจริงคุณก้เป็นแค่ คนๆธรรมดาหนึ่งเท่านั้น
4.อย่าลืมไปเลือกตั้ง - -*

T0Nz

ข้อ 5   Hero Member ไม่ได้หมายความว่าเป็นผู้ทรงคุณวุฒินะครับ

เดี๋ยวนี้มันปั๊มเอาปั๊มเอา  แปปๆก็เรป 5000+

พอไม่พอใจใครก็เรียกพวกที่ปั๊มด้วยกัน โหวตลบกระทู้ - -

ถ้าทีมงานจัดการเรื่องกระทู้ปั๊ม ผมว่ายศ heromember จะดูมีความสำคัญอีกเยอะ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

❤ Anny◕‿◕❤

เห็นด้วยกับเรปนี้คะ  โดยเฉพาะข้อที่ 6

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Pachzy_Reload

• Newbie
  • *
1. ช่วยจัด ข้อมูล เกี่ยวกับตัวเกมให้ค้นหาได้ง่ายด้วยครับ
2. ช่วย ทำให้เจ้าของ ห้องกระทู้ สามารถเเก้ไข กระทู้ได้ ( ถ้าเเก้ไขได้ คราวนี้ เเต่ละสมาคม อัพเดทบอร์ดกัน มันส์เเน่ๆ)
3. ช่วย ตั้ง กระทู้ เเหล่งรวบรวม ข้อมูลให้ด้วย (คล้ายๆ กับ ข้อ1 )
4. ช่วย นำข้อมูล เก่าๆ มาใส่ ในบอร์ดใหม่ ด้วย( ถ้าทำได้ก็ดี)
5.ช่วยแปะ วุ้น ให้ด้วย ( )
6. อยากได้กระทู้ห้องน้ำ (เอาไว้ระบาย ปัญหา เกี่ยวกับเกม หรือระบบต่างๆ )
7. ช่วย ทำให้ การอัพโหลด ไฟล์ ภาพ หรือ ลูกเล่นต่างๆ เร็วขึ้นด้วย
8. ช่วย ทำให้ ขนาด แบบอักษร ใหญ่ ขึ้นด้วย ( เล็กมมากกก ) ไม่มี ใคร อยาก ไปกด ขยาย ตัวอักษร บ่ายๆหรอกครับ
จึงขอ ช่วย ให้ เพิ่ม ขนาดตัวอักษร ที่เล็กสุดให้ใหญ่ พอๆ กับ บอร์ดเก่าหน่อย ( ปล.ที่พิมมา ต้องเลือกขนาดอักษร เอง)
9. ไม่จำเป็น ต้อง แปะ แบบอักษรหรอกครับ เพราะ มะรู้ จะใช้ไปทำไม ?
10. เส้น ขวาง สี อ่อน ไป หน่อยครับ ( ดูจากเส้นด้านล่างดีๆ)

PimeR~♥

• Jr. Member
  • **
  • ปล่อยวาง..~♥
บอร์ดใหม่จะพัฒนา ให้ดี พอเข้าใจ..

แต่ปิด บอร์ดเก่า ชนิดที่เข้าไปในข้อความส่วนตัวก็ไม่ได้ นี่มัน ไม่ไหวนะ...

ความทรงจำดีดี ของนู๋ อยู่ในนั้น อะ

ได้ใหม่แล้ว เขี่ยของเก่าแบบนี้ ไม่ดีนะ