GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตารางการแข่งขัน มหาสงครามโลกแห่งอสุรา ครั้งที่ 1

บุคคลทั่วไป · 27 · 8416

hanuu

• Newbie
  • *

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
g#031 เราไม่หวังรางวัลนะขอได้แข่งกะคนเก่งๆก็พอใจระ  g#031

woon_love woon_love woon_love
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Slipknot

• Full Member
รางวัลไม่ดีเลยอะ

เป็นศักดิ์ศรีของเซิร์ฟเวอร์ครับ  แท่นเกียติยศสลักชื่อตัวละครในทีมทุกคน และ ตั้งอยู่กลางเมืองทุกเซิร์ฟเวอร์ครับ
มีอย่างอื่นไหมครับ

ไม่ครับนอกจากศักดิ์ศรี

ของรางวัล  ไม่คุ้มกับเวลา  ค่ายา  ค่าอาหาร  ค่ารีสกิล   เลย    g#013 g#013 g#013

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ของรางวัลกากมากอ่ะ -*- 

ใครยากได้ วะ อนุ สลักชื่อ  ได้ไปแล้วไงอะ ท้คนมันไม่ยากอ่าน- -

เอา หมวกabt ที่มีความสามารถ  ถาวร มาไห้  แทนยังดีกว่า  เซง

ทีมงานเอาไรคิดเนีย สมอง ไม่มีหรอ  g#015 g#015 g#015

ประท้วง   ทุกทีมไม่ต้องแข่งแม้งง   g#023 g#023 g#023 g#023

พากก้ไม่มันยัง คิดของ รางวัลกากอีก  เกม นี้ คิดเป้นแต่ ขายของไง เฮ้ย  g#026 g#026 g#026

ทางทีมงานได้เพิ่ม แบล็คเดรโก้ 5 ตัวสำหรับผู้ชนะเท่านั้น ! ! !

BecOz_Sky

• Newbie
  • *
รางวัลปลอบใจไม่มีให้มั้งเหรอครับ คนในทีมผมต้องหยุดงานมาแข่งนะ

ของรางวัล ได้มังกร หรอคับ และรางวัลอื่นๆล่ะคับ ให้หน่อยก็ได้นะจ๊ะ  g#046 g#046

ณ เซิฟเวอร์อวตารตรีศูล

รางวัลน้อยเกินง่ะ น่าจะมีอะไรเป็น รูปธรรมหน่อย

แบบนี้จะรีไปเล่นอาชีพอื่น หรือจะรีสกิลทำอย่างอื่น ก็ต้องรอถึง 30 พย อีก 30 วันแนะ  = ="

ถึงไม่คิดว่าจะได้รางวัลก็เถอะ  แต่นอกจากจะแข่งยืด นาน แล้ว รางวัลยังนามธรรมอีก

วันที่ 30 ผมต้องเจอกับ เบน ด้วยหรอเนี้ยยยย แพ้ชัว ของ+ไม่ทัน g#033 g#033 g#033

ณ เซิฟเวอร์อวตารตรีศูล

Slipknot

ของรางวัลกากมากอ่ะ -*- 

ใครยากได้ วะ อนุ สลักชื่อ  ได้ไปแล้วไงอะ ท้คนมันไม่ยากอ่าน- -

เอา หมวกabt ที่มีความสามารถ  ถาวร มาไห้  แทนยังดีกว่า  เซง

ทีมงานเอาไรคิดเนีย สมอง ไม่มีหรอ  g#015 g#015 g#015

ประท้วง   ทุกทีมไม่ต้องแข่งแม้งง   g#023 g#023 g#023 g#023

พากก้ไม่มันยัง คิดของ รางวัลกากอีก  เกม นี้ คิดเป้นแต่ ขายของไง เฮ้ย  g#026 g#026 g#026

ทางทีมงานได้เพิ่ม แบล็คเดรโก้ 5 ตัวสำหรับผู้ชนะเท่านั้น ! ! !

ต้องด่าก่อนหรอ ถึงจะทำอะ   g#004 g#004 g#004 g#004

Directorr

เขาอุส่าปรับให้ ก็ซึ้งใจแล้ว  g#003 g#003

ให้มีหวังเล็กๆ ได้ไม่ได้ ลู้นกันอีกที
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
รางวัลปลอบใจไม่มีให้มั้งเหรอครับ คนในทีมผมต้องหยุดงานมาแข่งนะ

ถูกต้อง !!! ให้แค่ที่ 1 หน้าหนังสืออย่างเราความหวังมันริบหรี่ทีนึงระ ที่สองที่สาม ไม่มีรางวัลปลอบใจอีก บอกตรงๆ แทบไม่อยากแข่งอ่ะ woon_angry woon_angry woon_angry
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!