GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

### รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา Krean-Jung Sv.วุ้นสวรรค์ ###

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา Krean-Jung Sv.วุ้นสวรรค์ 

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวอสุราขั้นไอยราทุกคน !!

ขอแนะนำตัวหน่อยนะครับ

ชื่อตัวละคร  :  Krean-Jung            ชื่อเล่น  :  รถถัง 

อาชีพ  :  เทรเชอร์ฮันเตอร์        เซิร์ฟเวอร์  :  วุ้นสวรรค์ 

นิสัย  :  ชอบอะไรง่ายๆ  คุยได้กับทุกคน  ดีมาก้อดีไป 

สุดท้ายถ้าผมได้เป็นจีเอ็มอาสาจะขอทำหน้าที่จีเอ็มอาสาอย่างเต็มที่ เท่าที่ตัวเองจะทำได้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊า ครับ 

ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าที่ทดลองงานจีเอ็มอาสา จัดกิจกรรมประจำวันที่ 14/2/55

ชื่อกิจกรรม ทำตามจีสั่ง

แจกเหรียญรางวันคนละ 10 เหรียญ

แจกยาเรียนรู้เร็ว(ผู้เฒ่า)คนละ 1 ขวด
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าที่ทดลองงานจีเอ็มอาสา จัดกิจกรรมประจำวันที่ 15/2/55

ชื่อกิจกรรม ฝากข้อความ
เวลา 17.15-17.30 น. โดยประมาณ
รูปภาพกิจกรรม

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าที่ทดลองงานจีเอ็มอาสา จัดกิจกรรมประจำวันที่ 16/2/55

ชื่อกิจกรรม ตามหาจีเอ็ม
เวลา 17.30-18.00 น. โดยประมาณ
รูปภาพกิจกรรม

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าที่ทดลองงานจีเอ็มอาสา ประจำวันที่ 17/2/55

ฟลัด + ขายเงินเอม
กิจกรรมลุกนั่ง
หมายเหตุ.กิจกรรมลุกนั่งจัดร่วมกับจีเอม -Never_Lose-

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
รายงานการปฏิบัติหน้าที่ทดลองงานจีเอ็มอาสา ประจำวันที่ 20/2/55

กิจกรรมทายเพลง

รูปภาพกิจรรม 1
รูปภาพกิจรรม 2
รูปภาพกิจรรม 3

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานรับทราบแล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ g#006
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้