GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนขี้โกงง ลบ0

- FOXCATCHE'R

• Jr. Member
  • **
 g#035 g#035 g#035 g#036 g#035 g#036
มีคนจะมาซื้อ เซตฉมังของผม 500k แต่มันแอบลบ0 1 ตัวผมไม่ทันดูผมได้เงินมาแค่ 5หมื่นบิลล่า แต่ผมลืมถ่ายรุปตอนเดลมีแต่ตอนมันพิมกลับมาคงจะเป็นหลักฐานยืนยันได้ว่ามันสมัครมาไว้โกงคนอื่นนะครับ g#046

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
กิล เดียวกัน  woon_shock woon_shock woon_shock
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

หลักฐานไม่เพียงพอ ไม่สามารถแบน ได้

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยด้วยครับเนื่องหลักฐานไม่พอจึงไม่สามารถดำเนินการให้ได้ครับ