GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอนะครับจีเอ็ม (กรุณาอ่านหน่อยนะ)

-.-Maburo-.-

• Newbie
  • *
  • ทักทายนะครับเซิฟใต้พิภพสนุกสุดเลย
ทำไมไม่ทำระบบแต่งงานมาเลยอ่ะครับมีชุดแต่งงานขายแล้วแต่ก็แต่งไม่ได้มันน่าจะดีกว่านะครับถ้าแต่งงานได้

ช่วยลองปรับปรุงดูหน่อยนะครับเพื่อความสนุกของเกมนะครับ แล้วก็สมาคมอ่ะครับทำให้มันใส่รู้สมาคมได้ด้วยสิ

ผมว่าลองเอาพวกนี้ใส่ไปในเกมส์ๆจะน่าเล่นขึ้นเยอะเลยนะครับ
•':- F!naL DesT!naT!oN -:'•

khunnieclubgm

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของระบบคู่รักนี้ กำลังอยู่ในช่วงดูความเหมาะสม และเป็นไปได้ของระบบครับผม

คาดว่า คงจะอีกสักระยะหนึ่งนะครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ในส่วนของระบบคู่รักนี้ กำลังอยู่ในช่วงดูความเหมาะสม และเป็นไปได้ของระบบครับผม

คาดว่า คงจะอีกสักระยะหนึ่งนะครับ
ก็ดีคับ . . . ทีได้ดำเนินการ ดีก่าฟังและไม่คิดจะทำอะไรเลย

พ. ยังไม่ตาย!

• Full Member
  • My Boyfriend

อีกสักระยะ ต้องรออีกกี่ชาติอะ จีหลี่หมิง  g#015

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
แต่งงานแล้ว มีสกิล ฉันคิดถึงเธอ ร่าย 5 วิ คูลดาวน์ 10 นาที วาร์ปไปหาคู่แต่งงาน  woon_love

สกิล ฉันอยากเจอเธอ คูลดาวน์ 20 วิ วาร์ปไปหาคู่แต่งงานในแมพเดียวกัน  woon_angry

สกิล ฉันจะปกป้องเธอ (ชาย) รับดาเมจแทนคู่แต่งงาน 50%  woon_555

สกิล ฉันจะช่วยเธอ (หญิง) โอน 10% ของ max HP/MP ของตัวเองไปฟื้นฟูให้คู่แต่งงาน  woon_hurt

oh_RaymonDD

แต่งงานแล้ว มีสกิล ฉันคิดถึงเธอ ร่าย 5 วิ คูลดาวน์ 10 นาที วาร์ปไปหาคู่แต่งงาน  woon_love

สกิล ฉันอยากเจอเธอ คูลดาวน์ 20 วิ วาร์ปไปหาคู่แต่งงานในแมพเดียวกัน  woon_angry

สกิล ฉันจะปกป้องเธอ (ชาย) รับดาเมจแทนคู่แต่งงาน 50%  woon_555

สกิล ฉันจะช่วยเธอ (หญิง) โอน 10% ของ max HP/MP ของตัวเองไปฟื้นฟูให้คู่แต่งงาน  woon_hurt
like +1000  woon_5555 woon_5555

-.-Maburo-.-

• Newbie
  • *
  • ทักทายนะครับเซิฟใต้พิภพสนุกสุดเลย
 g#046 มีคนเห็นด้วยอ่ะรีบๆหน่อยนะครับผมบอกแล้วว่าต้องดีแน่ๆ
•':- F!naL DesT!naT!oN -:'•