GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ คาถาฝากของทางไกล

โพลล์

คุณอยากให้มีคาถาฝากของทางไกลไหม

อยากให้มีมากๆเลย
4 (36.4%)
ไม่อยากให้มี
2 (18.2%)
มีหรือไม่มีก็ได้
5 (45.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 7

ปิดการโหวต: มีนาคม 16, 2014, 14:58:04

ไม่ประสงค์ออกนาม

• Jr. Member
  • **
ผมคิดว่าถ้ามีคาถาฝากของทางไกลเวลาเวล ทำการงาน มันจะได้ไม่ต้องเดินไปฝากให้เสียเวลา ถ้ามีจะดีมากๆเลยนะครับ ;D ;D

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• Jr. Member
  • **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
เหมือนจีจะเคยตอบกระทู้แล้วนะ ว่าทำไมถึงไม่ให้มีคาถาฝากของทางไกล
ตามนี้จ้า (หามาจาก Google อิอิ)
จากกระทู้นี้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=56923.0

อ้างถึง
จีเอ็มครูอุ้ย เมื่อ: 26-04-2011, 17:52:51:
อ้างถึง
อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 26-04-2011, 16:26:48

เคยถามและเสนอไปก่อนหน้านี้นานมากๆ แล้ว แต่เขาไม่อนุมัติทำให้ แต่ผมจำเหตุผลที่ทางทีมงานตอบมาไม่ได้แล้วครับ เพราะมันนานมากๆ แล้วน่าจะเป็นปีแล้วมั๊ง ที่เคยเสนอเรื่องนี้ไป (พร้อมๆ กับที่ทดสอบการงานช่วงแรกๆ นะครับ)
ถูกต้องตามนี้แหละครับ ทางทีมโปรแกรมเมอร์ให้เหตุผลทางด้านเกมเพลย์ (เกี่ยวกับการเล่นเกม ซึ่งผมก็ลืมแล้วเช่นกัน)
ซึ่งผมก็อยากทำมาขายครับ  >:D >:D
จะลองเสนออีกครั้ง เผื่อทีมโน่นจะลืมไปแล้ว  >:D >:D

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b