GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมนี้มีบอทด้วยหรอครับ?

darkhit12

• Newbie
  • *
ผมไม่แน่ใจนะครับ แต่เจอหลายครั้งมากๆ ผู้เล่นระดับ 100 แจมแบบ ไม่พูดไม่จา มอนตัวไหนอยู่ใกล้ตีซะหมดเลย
และวิ่งอยู่ในขอบเขตของมอนเตอร์นั้นๆ พูดด้วยก็ไม่พูด ไม่ต้องถามผมหรอกนะว่าผมแจมเค้าก่อนหรือเปล่า
ระดับเค้าตั้ง 100

ผมตั้งใจจะเล่นเกมนี้และอยากจะศึกษาเกมนี้เอามากๆ แต่เจอแบบนี้บอกตรงๆว่าอยู่ไม่ได้ครับ มีบอทผมไม่ว่านะ
แต่แจมจนเก็บเลเวลไม่ได้เนี้ย มันจะไม่มีที่ไปเอานะครับ

อ่อ งงอยู่อีกอย่างผมระดับ 30 กว่าๆ แต่คนที่แจมระดับตั้ง 100 เค้าทำไมมาตีมอนเตอร์แถวๆนี้หรอครับ
แล้วก็เคยเจอคนประเภทนี้อยู่ตรงเสือ(ไม่ใช่กลุ่มที่ล่าบอสเสือนะ) ประมาณนี้เลยคือตีอย่างเดียว ถามก็ไม่พูด
แถมแจมอีก เฮ้อ เพลีย