GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาคิดเกมเล่นแทนอสุรากัน ป.ล.ถามตอบเกมminecraft

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
มาผมแนะนำนะครับเกมminecraftนะครับแนะเล่นเกมแบบออฟไลน์ถ้าออนไลน์แบบไอดีก็คงยากอ่าตั้ง300บาทค่าไอดีส่วนเล่นเปนห้องก็กว่าจะทำได้ g#026
ง่ายๆครับเปนบล็อกสี่เหลี่ยมแล้วเอามาต่อเป็นบ้านมีแบบโกง(โดยมันให้เลือกแบบโกงกะคนเดินดิน)แล้วเล่นดูสร้างบ้านให้ตนสักหลังชอบตัวนี้มาก
อ้ายคริปเปอเย็ดเข้มาระเบิดบ้าผมมีบล็อกหลอดไฟด้วยสนุกมากคับมีสัตว์เลี้ยงด้วยมีดาบเพรชผมเล่นอีกเครื่องที่ไม่ใช่เครื่องที่บ้านเลยไม่มีรูปมาฝาก g#003
แต่มีหมู่บ้านทะเลทรายผีด้วยเล่นยากง่ายแค่ไหนเดะจะบอก g#011 g#011
ป.ล.มีโหลดเล่นเอาภาค1.7.3นะครับภาคล่าสุด1.2.5อัฟเดทก็กดฟอทอัฟเดท
เว็บโหลด
http://www.minecraft.net/download

feature=relmfu

feature=relmfu

มันจะมีภาคต่อให้นะให้ดูการเล่นเบื้องต้นก่อน

ป.ล.เออผมลืมไปขยายเตมจอกดF11นะ

จบก่อนสำหรับตอนนี้มาเม้นเยอะๆนะ woon_bye woon_byeล่าก่อน
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

• Newbie
  • *
ปวดตับแทนทีมงาน
ทำไมอ่ะให้สำรองไว้เตรียมเลิก g#009 g#009

• Newbie
  • *
ปวดตับแทนทีมงาน
ทำไมอ่ะให้สำรองไว้เตรียมเลิก g#009 g#009

มา DN อยู่ Black Horn  g#004 g#004 g#004
ผให้ลองเล่นไม่ใช่มาเรื่อง(อารายอ่าฟังไม่ออกงงแดก) g#040

แก้นิด ตอนนี้ไอดีมายคราฟแท้ คิดเป็นเงินไทยประมาณ 1,000 บาทครับ

ป.ล. สาวกหมายคราฟเหมือนกัน จับมือ  g#008

• Newbie
  • *
แก้นิด ตอนนี้ไอดีมายคราฟแท้ คิดเป็นเงินไทยประมาณ 1,000 บาทครับ

ป.ล. สาวกหมายคราฟเหมือนกัน จับมือ  g#008
จับมือๆ g#039 g#039

จับมือๆ g#039 g#039

เชคแฮน  g#029