GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

kham12566

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมเป็นเทรสายมีด
คิดว่าจะรีเป็นหน้าไม้ดีหรือเปล่าตอนนี้ใช้มีดจันทรากุลีคลั่ง

แล้วเป็นสายหน้าไม้ควรเรียนทักษะไรบ้าง
แล้วตอนนี้เว่ว61ควรอัพสเตตัสไรบ้างบอกให้ละเอียด

ทีที้

• Full Member
คือ อยาก ให้ หาจุดที่ชอบก่อนครับ  ที่จะเปลี่ยนเป็น หน้าไม้ เพราะอะไร ต้องการ บู้ หรือ ดรอบ   ถ้า ดรอบ  ผมแนะนำ  มีดเหมือนเดิม อะ ดี แล้วครับ

ส่วน  อุปกรณ์ ต่างๆ ต้องดูที่ งบประมาณด้วยครับ   

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ถ้าจะเอาไปเกรียนเนี่ยก็ใส่เซทจุอะต่อเนื่องจะได้เต็มไม่ยิงช้าเป็นเต่า
สายมีดหาของก็ดีมากแล้วนะตีมอนก็ง่ายเวลก็ง่าย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."