GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ก่อนทีมงานจะให้ข้อมูลผู้เล่น ช่วยไปทำความเข้าใจก่อนได้ไหม

Ⓓr.™

• Full Member
  • Newbie
    • www.musicmun.us
กิจกรรมวุ้นสามหาว

ตกลงจะแจกจนหมด

หรือจะปิดกันแน่มิทราบ 

พวกคุณเองยังทำความเข้าใจกันเองไม่ได้

ทั้งๆ ที่เห็นหน้ากันทุกวัน

แล้วจะมาให้ข้อมูลคนอื่น
   g#030

ส่วนที่เพื่อนๆถามว่าเหลืออีกกี่ใบ ยังเหลือเยอะครับ แต่เวลาของกิจกรรมกำลังจะหมดแล้ว

ผมจะขอปิดกิจกรรม วันศุกร์หน้านะครับ ที่เวลา 23.59น.ของวันที่ 8 กรกฎาคม 2554  รูปที่ส่งมาหลังจากนั้นไม่รับพิจารณาแล้วนะจ้ะ
  woon_love woon_love

ตอนนี้ยังแจกเรื่อยๆ ครับ สำหรับหมวก Facebook แจกจนกว่าจะหมดนั่นแหละ  g#004
ถ้าใครเข้าเล่นแล้วยังพบปัญหา รบกวนแจ้งผ่าน http://support.gameindy.com/ ด้วยครับ  g#006

T0Nz

• Full Member
ตอนแรกผมก็งงนะ   หัวกระทู้บอกว่าแจกจนกว่าจะหมด

แต่ดันมาบอกว่าจะปิดซะงั้น - -

แต่ตอนนี้ก็บอกว่ายังส่งได้อยู่

ก่อนจะโพสอะไร เตี๊ยมกันให้ดีก่อนนะครับ

เดี๋ยวจะปล่อยไก่อีก ( ตัวเบ้อเริ่มเลย )  ฮ่า ๆๆๆ woon_555

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
เอาไงแน่อ่ะค่ะ
ถ้าถึงวันพุ่งนี้ก็จะได้ไม่เวลอีกตัวต่อ
ถ้าจนกว่าของจะหมดก็จะไปเวล
 g#025 g#025