GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สรุปแข่ง ABT ปีนี้แปลงวุ้นลงแข่งได้ ใช่มั้ยครับทีมงานที่เกี่ยวข้อง

-_panda_-

• Full Member
         แข่งขันครั้งต่อไป ก็แปลงวุ้นแม่มทั้งทีมไปเลยปีนี้ และทุกๆปี  g#031 g#031 g#046

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

-_panda_-

ผมไม่ได้แข่งด้วยน่ะครับ และอีกอย่างผมก็ไม่ได้พาลอะไร
   แต่ผมถามทีมงานที่เกี่ยวข้อง  แล้วคุณมาเสือกอะไรกับผมเนี้ยครับ
 woon_huh

zzzzzFATzzzzz

• Newbie
  • *

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
ถามทีมงานนะค่ะ แข่ง ABT ระดับนี้ ใช้วุ้นอุลตร้าได้ มันจะมีอะไรที่น่าลุ้นอีกไหมค่ะ
แปลงครบ 5 คนก็ยืนยิ้มรับถ้วยไปเลยค่ะ ฝากให้ทบทวนสักนิดนะค่ะ

ปล.ไม่ใช่ทีมงานไม่ต้องเสือกตอบนะจร๊าาา
ดาบคู่!!!

bizkit

• Newbie
  • *
ถ้าสมมุติ แปลงทั้งทีมก็อมตะเลยสิครับ ก็คงไม่มีไครตาย
แล้วไม่มีไครฆ่าได้ แบบนี้จะแข่งกันเพื่ออะไรครับ เพราะการแข่งขันปี1มีครั้ง1
แต่สามารถโกงได้ ไม่สมศักศรี พวกที่แปลงวุ้นมันก็คิดได้นะ ไม่เหรีย้จิงก็คิดไม่ได้
พวกจีเอ็มอีก มีสมองแค่นี้หรอ ถ้ามีแค่นี้ไม่ต้องจักแข่งก็ได้นะ บอกตรงๆ  woon_555 woon_555

abc-

• Newbie
  • *
แบบนี้แปลงทั้งทีม2ทีม  ลงไปนั่งจ้องตากันเลยทีเดียวครับ 555 ขำทีมงานห่วยแตก และพวกแปลงวุ้นมันยังกล้าดีใจหรอ  น่าสมเพศว่ะ ก็ว่าอะนะคนแบบเรามันคิดไม่ได้หรอกเรื่องแบบนี้มีแต่พวก..คิดได้  g#031 g#031 g#031

`๛îtàçhï ←

แล้วทำไมพวกคุณไม่ทำกันละครับ เเปลงไปเลย 5 คน พวกผมก็ไม่ตาย แล้วทีนี้ใครจะชนะ # รอบพิเศษก็เเพ้ไม่ใช่หรอครับ ยังจะมีไรให้เถียงอีก

`๛îtàçhï ←

ถ้ารอบพิเศษพวกคุณชนะ ผมจะไม่ว่าเลยนะ แต่เเพ้ไม่ใช่หรอ  g#025 พระทีมผมยังมีชีวิตอยุ่เลยน้าาา ยืนเสนอหน้ากันครบเบย

-_panda_-

ถ้ารอบพิเศษพวกคุณชนะ ผมจะไม่ว่าเลยนะ แต่เเพ้ไม่ใช่หรอ  g#025 พระทีมผมยังมีชีวิตอยุ่เลยน้าาา ยืนเสนอหน้ากันครบเบย

ไอนี้ก็เสือกมาตอบจัง กะทู้กุถามว่าตกลงใช้แปลงวุ้นได้ ตลอดใช่มั้ย
  กุไม่ได้มาพูดเรื่องแพ้ชนะ ไอฟายเอ๊ย ไปนอนดูดนมไป๊

g#035 g#035

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
อ้าว ไอเท็มสำหรับคนอ่อนแอ มันยังไปเอาออกจากโซลอีกหรอ
แปลกๆหว่ะ  ATB มันสำหรับคนชอบใช้กำลังไม่ใช่หรอครับ
อะไรแรงๆก็งัดมาดิ  อ่อนแอจริงๆ
กรุยินดีด้วยหว่ะผู้ชนะ โอ้ เย่....  g#031

คือผมอยู่ในการแข่งนะครับ รอบ1 คุณแพ้ อาจเพราะทีมผมกอป รอบ2 คุณกอป แต่คุณแพ้ อาจเพราะคุณกอปหมด รอบ3 คุณขอทีมงานรอบพิเศษ ผมจัดให้ ไม่กอป คุณแพ้ แบบนี้จะเรียกร้องอะไรครับ

`๛îtàçhï ←

เป็นผมผมอายนะ ท้าซะ ทำเหมือนจะชนะอะ แต่เอาจริงๆทีมผมยังยืนอยุ่ครบ อยากจัดรอบพิเศษ ทีมงานก็จัดให้แล้วไงครับ พอเเพ้ล้วยังมาตั้งกระทุ้ทีมงานอีก