GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้องจุด้วยรึ ???

โพลล์

.

.
0 (0%)
.
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้

เวล99  ใส่ของไม่ได้ ต้องจุติ6ด้วย เวรกำ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Chillz.

• Newbie
  • *
  • รายงาน ; ทดสอบ ; ร่วมกิจ ^^
อย่างนี้คนไม่จุก็โดนเกรียนตีง่าย ๆ เลยสิ  g#040

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
บั๊คหลังอัพเดทมากกว่านะ เพราะแรร์บางชิ้นไม่ขึ้นคำว่าจุ(6)

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
ระบบใหม่ครับ ไอเท็มแรร์จุติ

ยังไงครับจี ช่วยอธิบายหน่อยได้ไหมครับ(หรือตั้งกระทู้ใหม่เลยก็ดีนะครับ) woon_huh

credit by จีเอ็มเปเป้

RESET

• Asura Tester
  • **
ระบบใหม่ครับ ไอเท็มแรร์จุติ

ยังไงครับจี ช่วยอธิบายหน่อยได้ไหมครับ(หรือตั้งกระทู้ใหม่เลยก็ดีนะครับ) woon_huh

เป็นการลดความโกงของไอเท่มแรร์บางชิ้น(ไม่จุติแต่เลเวลถึงก็ยังใส่ได้ปกติ) แต่ถ้าผู้สวมใส่ระดับจุติไม่ถึงจะใช้ความสามารถแรร์ไอเท่มชิ้นนั้นๆไม่ได้ 100 เปอเซนต์
เช่น คูลดาวน์สกิลแรร์ไอเท่มนานกว่าปกติหรือความแรงเบาลงถ้าระดับตัวผู้เล่นไม่ถึง เป็นต้น ส่วนรายละเอียดสำคัญๆรอทีมงานเขามาบอกอีกรอบละกัน