GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จากใจผู้เล่นอสุรา PC

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
แน่ใจเหรอว่าไม่โหด ถ้ำรายาบุรีนะ ตัวดีเลยละ วิ่งพยากรณ์ตายเพราะสะท้อนเวทตลอด ถ้าวิ่งแบบไม่เอาอาชีพอื่นมาช่วยรับรองครับฝึกแบบลากเลือดเลย แต่เปอโหดยอมรับหัวซือเปอโหดมากแต่ม่อนก็โหดมากเช่นกันของไม่ถึงดับอนาถ ลองเอาอาชีพของมันวิ่งฝึกเอาครับ จะรู้ว่าไม่ง่าย ส่วนพวกที่เห็นวิ่งชิวๆนะ ของเขาขนาดไหนแล้ว

Herela

• Newbie
  • *
เรื่องซีสามเผ่ากับของมนุษย์ คิดเอาง่ายๆ มนุษย์ฝึกกันแทบตายกว่าจะได้มาสักอัน แต่ของเผ่าพี่เขาอัพแค่เหรียญก็ได้ละ  ศรจิตโดนปรับดาเมจม่วงไปแต่นิมิตอสุราทีเลขม่วงหลักแสน  เอ่อ พวกมึงเอาสมองไว้กั้นหูเฉยๆเหรอ อ้างแต่ฝึกยาก เด็กป.4ยังดูออกเลยอันไหนโกงกว่ากัน

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
เหอะรายาฝึกยากตรงไหนถามจริงสะท้อนอะยอมรับสะท้อนจริงแต่แค่กดอาหารเพื่มเลือดกับลูกแก้วของวอลอคโง่ๆลูกนึงมันก็เดินชิวๆแล้ว
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

LSK

• Newbie
  • *
รอติดตาม ความสามารถ ชุดเกราะดันเจี้ยนที่ 2  ทั้ง 15 อาชีพ ภายในเดือนนี้จ้า  woon_love

ขออีกรอบครับ เดือนนี้? แน่ใจไช่มั้ยครับว่าเดือนนี้..

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ
รอติดตาม ความสามารถ ชุดเกราะดันเจี้ยนที่ 2  ทั้ง 15 อาชีพ ภายในเดือนนี้จ้า  woon_love

ขออีกรอบครับ เดือนนี้? แน่ใจไช่มั้ยครับว่าเดือนนี้..

เดือนนี้ครับ

แต่ปีไหน ก็ว่ากันอีกที  woon_5555
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

fok00456

• Newbie
  • *
ปรับๆ  อ้างฝึกยาก  สมองมีไหมนะ  55555555 woon_love woon_love woon_love woon_love 

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
อาชีพ โหด หรือ คนเล่น กาก มัน คล้ายกัน ไหม

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
จะปรับ ไม่ปรับ ก็ ถูก ด่าอยู่ดี ปรับไปทางใหนก็ผิด เซริฟท่านแล้วแต่ท่านจะพิจารณา เอง
คนเล่นไม่พอใจก็เลิกกันไปเอง

Liberty

• Newbie
  • *
งงกับไอคนบอกรายาฝึกยาก ยากตรงไหน เปอนี่วิ่งยังกะอะไรดี มันสะท้อนก้ออฟของหลบเอาดิ
สกิลเผ่าเห็นๆกันอยุ่เหลื่อมล้ำขนาดไหน
ไม่ต้องขั้นกระซิบ หรือ จ้าวสังเวียน หรอกแค่มี ขุน แหวนดิน ใส่ใบมีดกากๆสักผืน 02 เน่าๆสักอัน 98 โง่ๆสักคู่ เดินเปิดกองพัน มา ถามหน่อย มีอะไรเอาลง? ถ้าไม่ใช่เผ่าด้วยกัน แอส เหรอ ชาปนูตู้เหรอ เบอเหรอ พาราเหรอ รึ ทหาร? ละไปแหกตาดูสกิวจิตทหารนะทำซากไรได้บ้าง เบอยืนหยัด ใส่หมอกยังไม่ไหวเลย รึไปทำเกราะทองสิ? แม่งปัญญาอ่อน
นอกจากวอบัญญัติ กับวิ คทาตู้มือพริ้วๆ จะเอาไรไปงัดเผ่าอสุรา หรือเอาพระวิ่งทวน?  เบอยังร่วงขนาดจิต10.จิตเบลด10  แม่งตลกไอพวกเล่นเผ่ากลัวโดนปรับกาก  ผมเล่นขุนยังยอมรับเลยว่าสบายถ้าเจอเผ่ามนุษย์อะ กุเดินกองพันชิวๆเลย

9169

• **
เด็กอนุบาลยังรู้เลยถึงความต่าง  เกมมันห่วยเพราะทีมห่วยๆไม่เคยปรับปรุง  กินบุญเก่าเอาแล้วกันถ้าไม่คิดจะแก้ไข g#032

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
ถ้่าคิดว่าอาชีพใหนโหด อาชีพใหนโกง ก็ไปเล่นอาชีพนั้นดูกัน สนุกดี แบบนี้ ดีแล้วเดะเน่าไปใหญ่

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
สกิลจิต มันเปิดได้แค่ 2สกิล ของตัวเอง 1+อาชีพอื่น 1 เท่านั้น กองพัน เจอชาร์ป ยิงไกล 40+ ก้อล่วง เจอวายุ  สลายบัพจิตแห่งศรอีก
ฃ จะเอายังไง ท่านๆๆ  โอย เน่าๆ อาชีพใหนโหดก้อไปเล่น 

featuring

• แมว9ชีวิต
  • **
บอร์ดแห่งนี้ควรจะเป็นสถานที่ที่เพลเย่อทั้งหลายมาแลกเปลี่ยนความรู้กัน
มีบุคคลท่านนึงไม่ขอเอ่ยนาม เล่นเกมอสุราทุกอาชีพ แล้วโหดทุกอาชีพ
ไม่เคย เลย ที่จะพูดว่า อาชีพนั้นโหด อาชีพนี้โหด เพราะมันคนละสาย
มันเปรียบกันไม่ได้ โหดไปคนละอย่างแล้วแล้วแต่ความชอบ+คงวามมชำนาญ หรือความถนัด
จากประสบการ ในอาชีพนั้นๆ แล้วขยันฝึกฝน ในสกิล c3+สกืลจิต ให้สุดติ่ง
ถ้าขยันฝึกฝน c3--ตัน10 ทุกสาย ในอาขีพ
ขยันเก็บดวงจิตเพื่อเพิ่มเติมความสามารถ ของทุกอาชีพเพื่อ มาสลับให้เหมะกับสถานการณ์ ใน การใช้งาน
แล้วจะไม่ต้องมาร้อง ให้ปรับอีกต่อไป
ในสมัยยุค ก่อนๆมา มีบางท่าน ในอาชีพ แอสแล้วสู้ เบลดอีกอาชีพไม่ได้ หรือ เบลดสู้แอสไม่ได้ก้อร้องปรับ
มันหมดยุคนั้นแล้ว ว่าเผ่าโหด หรือ มนุษย์ โหด ลองมา ขยันเพิ่มเติม ความสามาถกันดูก่อน
เช่นเก็บc3+สกิลจิต มากกว่า2 ชีพ ในแต่ละอาชีพ ให้ตัน10สุดติ่งกะดิ่งแมว
แล้วค่อยวัดกัน ส่วนเรื่อง สกิลจิต ของเซนจุเรียนมันไม่โหดแต่ มันเหมาะกับอาชีพ+เพมาะกับการใช้งาน เป็นอย่างยิ่ง
ถ้า สกิลจิต 10 จะไม่ต้องต้องอ้างก็ได้ว่าเหมาะสมและลงตัว อย่างไร แต่มันเยี่ยมมาก
ในความเห็นของเรานั้น เห็นว่า สกิลจิค ของทุกอาชีพมีความเหมาสมและลงตัวเป็นอย่างมาก
ขอให้ ท่านๆขยันเกบได้ถึงระดับ10 จึงจะเห็นผล

001moji

• Newbie
  • *
อะไรของมันบอกมาให้ฝึกให้10    10แล้วไงถึงบอกสู็ไม่ได้    ของหรือ   เป็นแสนละฟิว4ช่องหมด   แหวน
หรอก  ลองมาหมดละ  ต้านท้าน ไม่ช้วยกูเลย  2สกิงตาย

ซี3 เผ่า  ซีแค่ 4ชั่วโมง ก็10ละ   คนหรือ   8-15 ชั่วโมง  เปอ มอนเท่ากันมากเลย  ปรับเปอให้เท่ากันสิ
(ท่าโกงก็เล่นสิ) สมองคิดได้แค่นี้หรือ   ต้องให้ทุกคนเล่นชาปกันหมดเลยหรอเพื่อจะค่าเผ่า
แน่จริงปรับหลบเวทกลับให้แค่คน +กับ เบียนหรือของกันสกิล  เข้าโดนตรงได้สิ  จะไม่ว่าไรเลย
ลงแบท ตีกันสนุงๆ พอสู็ไม่ได้ เดียวเรียกพวก หรือ  ออนเผ่า  สกิลเดียวตายไป1หน้าจอ
หรือ 1-1  เจอเผ่า วิ่งมาโง่ๆ 1สกิล ตาย 
วอกิลหรือ  วันเส นี้ เหี้ย สัส  เผ่าวิ่งมา ได้แค่มองเลยทีนี้  ตีมันไปก็ทำไรไม่ได้ แม่งสกิลกลับมา ตายเอง
(แต่กูก็เล่นเกมนี้อะและ  รอต่อไป - -*) #038