GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สาว 2D ในดวงใจของคุณ (บอกด้วยนะว่าทำไม ถึงเป็นเธอ!!!)

calo

• Newbie
  • *

Fate T.Harlaown  จ้า
ตอนเด็กก็น่ารักดี
พอตอนโตก็เท่ห์ซะงั้น ปลื้มๆ  g#003

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ชอบ นางาโตะ ยูกิ จาก เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึสึมิยะ ฮารุฮิ ง่ะ
- เวลา นางาโตะ ร้องไห้โมเอะมากง่ะ ><

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์

Fate T.Harlaown  จ้า
ตอนเด็กก็น่ารักดี
พอตอนโตก็เท่ห์ซะงั้น ปลื้มๆ  g#003
ฮ่าๆ ระหว่างตอนเด็กกะตอนโต อันไหนล่ะ น่ารักโดนใจคุณที่สุดล่ะ (สำหรับผมเอง ยิ่งเด็กยิ่งดี!!เพราะผมคนนี้โลลิค่อน!!!)
ชอบ นางาโตะ ยูกิ จาก เรียกเธอว่าพระเจ้า ซึสึมิยะ ฮารุฮิ ง่ะ
- เวลา นางาโตะ ร้องไห้โมเอะมากง่ะ ><

อืม...พิจารณาดูแล้ว สาวคูลนี้น่ารักเน๊าะ g#005 g#005 ขนาดเธอน่านิ่งๆ ไม่ไหวติง ผมก็แทบกลิ้งแล้ว

calo

• Newbie
  • *
สำหรับเราตอนโตนะ
ดูเป็นคุณแม่(?)ที่อบอุ่นดีด้วย อ่านะ  g#022

i-am-1707

• **
ดูเป็นคุณแม่(?)ที่อบอุ่นดีด้วย อ่านะ  g#022
แหมๆร้ายไม่เบาเลยนะครับ รสนิยมบ่งบอกคนด้วยน้า ว่าคิดอะไร...ฮิฮิ woon_555 woon_555

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **

i-am-1707

• **
ชอบแบบเอลซ่าอะ    woon_555

ตอบผิดหัวข้อ  woon_hurt
ผมพึ่งเห็นลายเซ็น ฮ่าๆ เป็นแฟนคลับกินทามะด้วยหรือ (คางุระน่ารักจังน้อ ต่อให้ตรูเป็นศัตรูกับซินเซ็นกูมิ ก็ยอม เพื่อเป็นฟนคางุระ!!!)

calo

• Newbie
  • *
แหมๆร้ายไม่เบาเลยนะครับ รสนิยมบ่งบอกคนด้วยน้า ว่าคิดอะไร...ฮิฮิ woon_555 woon_555
ไม่ใช่อย่างที่นายคิดนะเออ  woon_angry
คือ ชอบนิสัยที่เป็นห่วงลูกอ่ะ
ถ้าเคยดูภาค 3
spoil
ตอนที่วิวิโอ้วิ่งมาหาพวกเฟตที่ฝึกอยู่ แล้วหกล้ม
นาโนฮะบอกให้วิวิโอ้ลุกขึ้น แล้วเดินมาด้วยตัวเอง
แต่เฟตเป็นห่วง แล้วพูดประมาณว่าวิวิโอ้ยังเด็กไม่ควรเข้มงวดมาก ประมาณนี้
สรุป วิวิโอ้ร้องไห้ เฟตเข้าไปปลอบ ~
ส่วนตัวคิดว่าน่าจะมีผลมาจากตอนเด็กด้วยแหละ เรื่องเพรเซียอ่ะ
เลยทำให้เฟตเป็นคนห่วงลูกขนาดนี้

ปล.ความชอบทั้งเฟต แล้วก็นาโนฮะอ่ะ เพราะไงก็ชอบคู่นี้มานานละ ไม่ยอมแน่ถ้าจับแยกกัน g#004
แต่ที่เลือกเฟตเพราะนิสัย+ท่าทางเธออย่างที่ว่าแหละ

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
ไม่ได้น้อ คางุระคู่กะโซโกะแร้วน้อ  g#009

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

i-am-1707

• **
ไม่ใช่อย่างที่นายคิดนะเออ  woon_angry
คือ ชอบนิสัยที่เป็นห่วงลูกอ่ะ
ถ้าเคยดูภาค 3
spoil
ตอนที่วิวิโอ้วิ่งมาหาพวกเฟตที่ฝึกอยู่ แล้วหกล้ม
นาโนฮะบอกให้วิวิโอ้ลุกขึ้น แล้วเดินมาด้วยตัวเอง
แต่เฟตเป็นห่วง แล้วพูดประมาณว่าวิวิโอ้ยังเด็กไม่ควรเข้มงวดมาก ประมาณนี้
สรุป วิวิโอ้ร้องไห้ เฟตเข้าไปปลอบ ~
ส่วนตัวคิดว่าน่าจะมีผลมาจากตอนเด็กด้วยแหละ เรื่องเพรเซียอ่ะ
เลยทำให้เฟตเป็นคนห่วงลูกขนาดนี้

ปล.ความชอบทั้งเฟต แล้วก็นาโนฮะอ่ะ เพราะไงก็ชอบคู่นี้มานานละ ไม่ยอมแน่ถ้าจับแยกกัน g#004
แต่ที่เลือกเฟตเพราะนิสัย+ท่าทางเธออย่างที่ว่าแหละ
แหมๆผมยังไม่ได้บอกเลยน้า ว่าคิดอะไร  woon_555 woon_555 ร้อนตัวทำไมน้า ฮิฮิ
ไม่ได้น้อ คางุระคู่กะโซโกะแร้วน้อ  g#009
ยังไงก็จะสู้น้อ!! ผมน่ะ เห็นแววตาของเธอแล้วมันบอกว่า พวกแฟนๆมันติ๊ต่างอะไรก็ไม่ลู้น้อ อันที่จริง อั๊วน่ะๆ อยากเป็นแฟนลื้อน้อ!!

calo

• Newbie
  • *

i-am-1707

• **
เอาน่า
ของเราแค่เห็น เฟตคู่กับนาโนฮะก็สุขใจแล้ว
 g#022
แหมๆปลงเร็วจังน้า แต่ยังสงสัยอยู่ดี ว่าไม่ได้คิดแค่นี้จริงเหรอ woon_555 woon_555

calo

• Newbie
  • *
เอาน่า
ของเราแค่เห็น เฟตคู่กับนาโนฮะก็สุขใจแล้ว
 g#022
แหมๆปลงเร็วจังน้า แต่ยังสงสัยอยู่ดี ว่าไม่ได้คิดแค่นี้จริงเหรอ woon_555 woon_555
แล้วจะให้คิดไงอ่ะ   g#014
คู่นี้เล่นรักกันหวานชื่นขนาดนี้(จิ้นไปเอง)
แค่นี้ก็เหมือนอยู่ในทุ่งดอกไม้สีขาวละ
ถ้าจะเอาแบบระดับเด็กม. อย่าง sono  han*****  ก็กลัวมู้นายจะปลิว  g#015

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ไม่มีใคร.. เชื่อมั่นในอนาคต!

ไม่มีใคร.. ยอมรับในอนาคต!

เพราะฉะนั้น.. ชั้น!

...

มาโดกะ!

อ๊ะ!?

ถึงจะมีคนมาเกลี่ยนกล่อมเธอ.. สัญญาว่าจะมอบปฏิหารให้!

แต่ห้ามทำตามที่มันบอกเด็ดขาดเลยนะ!

เอ๊ะ!?

โฮมุระเวอร์ชั่นสาวแว่น! ชั้นเลือกเธอ!!

*ขออภัย นอกเรื่อง - -

ส่วนตัวชอบคนที่ดูเป็นผู้ใหญ่น่ะนะ 'w' ( ไม่เกี่ยวกับโฮมุระ )

i-am-1707

• **
เอาน่า
 g#022
แล้วจะให้คิดไงอ่ะ   g#014
คู่นี้เล่นรักกันหวานชื่นขนาดนี้(จิ้นไปเอง)
แค่นี้ก็เหมือนอยู่ในทุ่งดอกไม้สีขาวละ
ถ้าจะเอาแบบระดับเด็กม. อย่าง sono  han*****  ก็กลัวมู้นายจะปลิว  g#015
ฮ่าๆ ผมไม่ว่าแล้วก็ได้ครับ แหมๆรู้จักsono hanabira ni kuchizuke wo anata to koibito tsunagi(ไม่รู้พิมพ์ถูกไหม จำไม่ค่อยได้)
เอาเถอะครับ รสนิยมใครก็รสนิยมใครล่ะครับ ผมตั้งกระทู้มาก็แค่อยากรู้ว่าใครเป็นดวงใจของคุณ แต่รสนิยมคุณนี้...แปลกนะ (ฮิๆ)

ไม่มีใคร.. เชื่อมั่นในอนาคต!

ไม่มีใคร.. ยอมรับในอนาคต!

เพราะฉะนั้น.. ชั้น!

...

มาโดกะ!

อ๊ะ!?

ถึงจะมีคนมาเกลี่ยนกล่อมเธอ.. สัญญาว่าจะมอบปฏิหารให้!

แต่ห้ามทำตามที่มันบอกเด็ดขาดเลยนะ!

เอ๊ะ!?

โฮมุระเวอร์ชั่นสาวแว่น! ชั้นเลือกเธอ!!

*ขออภัย นอกเรื่อง - -

ส่วนตัวชอบคนที่ดูเป็นผู้ใหญ่น่ะนะ 'w' ( ไม่เกี่ยวกับโฮมุระ )
แหมๆ กำลังคิดว่าผมเป็นอะไรกันอยู่ครับ ผมก็อายุมากแล้วนะ ถ้าไปมีแฟนเป็นเด็กป.2 คง... g#015 ผมก็มีนะ แบบผู้ใหญ่อ่ะ
คิวจัง จากกินทามะไงล้า
woon_love woon_love

ชินปาจิ เอ็งหลบไปซ้าไป๊!!!