GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~Scream~

• Jr. Member
  • **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ

tng

• qianxi จงเจริญ
  • Newbie
  • *
  • ชาบู TFFamily
มีชื่อเซิฟแล้วทุกอย่างครบ คงแบนได้แล้วนะครับ

อิคึอิคึ

• Newbie
  • *
    • เฉย เฉย ไม่ ต้อง รีบ
ขอเนียนกว่านี้ ม.3 ทำได้เท่านี้หรอครับ เนียนๆหน่อยทีมงานเขามองออก นู๋เอ้ย   woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

โทนี่'ช็อปเปอร์

• Newbie
  • *
  • Sv.นรก.PK
โปรด ให้ g#046 เช็คภาพดีๆน่ะครับ ทั้งๆที่ ตัวละคร -LiOnEl กับ FrostBurn ไม่ได้พิมคำหยาบ (ตรวจสอบให้ดีๆ)  woon_bye woon_bye

• Newbie
  • *
  • Sv.นรก.PK
ก่อนที่จะมีรูปนี้ขึ้นมา กลับไปดู กระทุ้ เก่าที่ไม่มีวันที่หือเวลา ให้ดีๆ นะครับ ถ้าตัดต่อเเล้วโดนเเบน ก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงละ !!

อิคึอิคึ

• Newbie
  • *
    • เฉย เฉย ไม่ ต้อง รีบ
ก่อนที่จะมีรูปนี้ขึ้นมา กลับไปดู กระทุ้ เก่าที่ไม่มีวันที่หือเวลา ให้ดีๆ นะครับ ถ้าตัดต่อเเล้วโดนเเบน ก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงละ !!

จีเอ็มรู้แน่ๆไม่ต้องหวงดูก้อรู้ครับตรวจสอบได้เลยไม่มีตัวไหน หยาบสักคำ

• Newbie
  • *
  • Sv.นรก.PK

จีเอ็มรู้แน่ๆไม่ต้องหวงดูก้อรู้ครับตรวจสอบได้เลยไม่มีตัวไหน หยาบสักคำ
ถ้าตัดต่อภาพเเล้วโดนเเบนจริง มันคงจะทำอีกหลายคนให้โดนเเบนเลย (ตรวจสอบให้ดีๆนะครับ) ถ้าหยาบจิงผมไม่กลัวหลอก อันนี้มาตัดต่อเเล้วลงบอร์ด !!

มโนกันตามสบายครับ แปลกกระทู้ไม่มีเซิร์ฟไม่ดิ้นสักตัว พอครบ ดิ้นกันใหญ่

พอดีเซฟไว้หลายรูปครับไม่ต้องห่วง

• Newbie
  • *
  • Sv.นรก.PK

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,

เท่าที่เช็คดูก็ไม่ได้มีการตัดต่ออะไรนะครับ ไม่มีอะไรผิดพลาดให้ตรวจจับได้ในรูปนี้
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

• Newbie
  • *
  • Sv.นรก.PK

เท่าที่เช็คดูก็ไม่ได้มีการตัดต่ออะไรนะครับ ไม่มีอะไรผิดพลาดให้ตรวจจับได้ในรูปนี้
ไม่รู้จริงอย่ามามโน

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.

พูดกันด้วยหลักฐานสิ นายก็เอาหลักฐานนายมามั่งสิ -3-  g#017
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,

อ่อ ครับ  woon_555
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก