GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานสดบทสัมภาษณ์หัวหน้าพรรคที่ลงสมัครนายกโลกอสุรา สมัยที่ 1 ครับ

บุคคลทั่วไป · 54 · 10745

❀..Pink-Flora..❀

• Full Member
  • ☆..DB SHOP..☆คนหน้าโง่คนนึงที่เธอหลอกอยู่ร่ำไป
เซต สู้ๆๆ  g#031 g#022 g#031
จิตีบวกของวิ ก่าเทร อ๊ะ งุงิ
☆..Pink_HaMoNy..☆
AT
*~Ca$p€r~* And •–๏Xx JouIIล้วน้าา xX๏–• ---->ณ สวรรค์

Eliza-Pink &Yi-Ping---->ณ ดาวดึงส์

PooM_AE90

• Jr. Member
  • **

P a t c h a :)

Rest In Peace

เลือกลุงเบน ได้แค่รีฟรี บางคนก็ไม่รี เพิ่มดรอป 200% ได้แต่กับเทร และก็ไม่ใช่ว่าจะดรอปดีสักเท่าไหร่

เลือกเซท  ได้เพิ่ม EXP กันทั้งเซิร์ฟ  และคนเบื่อเวลได้บวกของกันถ้วนหน้า

(ผมเป็นหัวคะแนนเซท มาดิสเครดิสลุงเบน  woon_555

อันนี้ไม่ยาก รอเซิร์ฟเน่า เดี๋ยวก็ได้ชดเชยเอง  woon_555  woon_555   

ปล. ผมหัวคะแนนลุงเบน

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
ลุงเบญ : เซ็ทเอ๋ย ลุงขอชนะ หน่อยเต๊อะ  ลุงขอเป็นนายกเด้อ

เซท: น้อยไปแล้วลุง ดูข้างหลังผมซิ แฟนๆ ผมเป็น พัน !!

ลุงเบญ : งั้นดูข้างหลังลุง แฟนๆของลุง กี่แสนเนี้ย...

ป๊าดดด

(แต่งเอง)
เบนยังเขียนผิดเลยน้อง

MaTilDa

• Newbie
  • *
เลือกลุงเบน ได้แค่รีฟรี บางคนก็ไม่รี เพิ่มดรอป 200% ได้แต่กับเทร และก็ไม่ใช่ว่าจะดรอปดีสักเท่าไหร่

เลือกเซท  ได้เพิ่ม EXP กันทั้งเซิร์ฟ  และคนเบื่อเวลได้บวกของกันถ้วนหน้า

(ผมเป็นหัวคะแนนเซท มาดิสเครดิสลุงเบน  woon_555
g#031เหงด้วยอย่างยิ่ง เบอร์ 2  g#031 
 g#005ร๊าก เซต สุดใจ g#005

иยิu' иยาu ϟ' <•~™

• Newbie
  • *
  • ตูนี้แหละ หยิน ! ไม่ใช่ เหยิน ! กร๊าซซ !!!~

.P a t c h a :)

g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019