GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจกโปรสุ่มบัตร "ทรูมันนี่" ...

Spondzii'

• Newbie
  • *
http://www.it4x.com/forum/index.php/topic,8674.0.html

เข้าไปเเล้วคลิกคำว่า คลิ๊กดาวน์โหลด นะจ๊ะ'

โปรนิมานจะสุ่มบัตรทรูน๊ ราคา 50 บาท ติดง่ายสุดแระ แต่บางครั้งก้อจะไม่ติด 

โอกาสติด บัตรราคา 50 บาท ก้ ประมาน 30% อ๊ะค่ะ

ต้องใช้ความพยายามนิดนุง ส่วนบัตรราคาอื่นๆก้อ จะติด ค่อนข้างยากน๊ะ ;)

ขอให้โชคดีกับการสุ่มมมมมม' 

woon_sunny    woon_sunny   
เห็นใครๆ เค้าก็ทำ "แพลงกิ้ง" เราก็อยากให้เธอ "นอนนิ่งๆ"
อยากจะทำ "แพลงกิ้ง" บนตัวเธอ 555555555555 เสื่อมมมม

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อ๋อเหรอจ๊ะ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

พลัง ขอยืนยัน โปรสุ่มบัตรทรู / เอแคชไม่มี 100% ไม่งั้น บริษัท เขาคงล่มไปแล้ว

แม่สอนว่า ถ้าจะพูดว่าตอแหล ให้พูดว่าอ๋อหรอจ๊ะ ใช้มะ  woon_5555

sedthawut

• Jr. Member
  • **
พลัง ขอยืนยัน โปรสุ่มบัตรทรู / เอแคชไม่มี 100% ไม่งั้น บริษัท เขาคงล่มไปแล้ว

แม่สอนว่า ถ้าจะพูดว่าตอแหล ให้พูดว่าอ๋อหรอจ๊ะ ใช้มะ  woon_5555
โอ๋ๆๆแม่สอนมาดีมากเลย #038 #038 #038 #038 g#023

อีกอย่างนะ ถ้าได้เขาคงไม่แจกฟรีๆ หลอก ถ้าปั้มได้ละก็ 50 ครั้ง ก็เป็นพันและ  g#034

T0Nz

• Full Member
ขอบคุณที่มายืนยัน

แต่เปลี่ยนคนยืนยันดีกว่ามั้ย

ไม่มีความน่าเชื่อถือเลยอะ  = ="

ถึงจะรู้ว่ามันไม่มีจริงก็เถอะนะ

• ชิชิชิ
ขอบคุณที่มายืนยัน

แต่เปลี่ยนคนยืนยันดีกว่ามั้ย

ไม่มีความน่าเชื่อถือเลยอะ  = ="

ถึงจะรู้ว่ามันไม่มีจริงก็เถอะนะ

สุ่มได้จริงบริษัทเจ๊ง
สุ่มได้จริงมันเก็บไว้ใช้เอง
สุ่มได้จริงมันเทพไปละ
สุ่มได้จริงมันโดนฟ้อง
สุ่มได้จริงผมใช้ไปละ ไม่อยากเสียตัง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *

โอ๋ๆๆแม่สอนมาดีมากเลย #038 #038 #038 #038 g#023

มีครับ แต่มันจะฮุบไว้คนเดียวอะสิ

ส่วนตัว เคย แต่ตอนนี้ บ่เอาด้วยละ == '' ต้องซื้อโค้ด แมล่ง จันไร
######

T0Nz

บอกตามตรง  ถ้ามันสุ่มได้จริง ใครมันจะโง่เอามาแจก ?

แทนที่จะเก็บไว้ใช้คนเดียว หรืือไม่ก็เอาออกมาขายลับ ๆ

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *
บอกตามตรง  ถ้ามันสุ่มได้จริง ใครมันจะโง่เอามาแจก ?

แทนที่จะเก็บไว้ใช้คนเดียว หรืือไม่ก็เอาออกมาขายลับ ๆ

LIKE LIKE LIKE
######

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สุ่มได้จริงคับ ผมลองมานานแล้ว ตรวจสอบมาหลายหนแล้ว

"หมายเลขบัตรเติมเงินของท่าน ถูกใช้งานแล้ว"

สุ่มได้จริง แต่มันสุ่มจากบัตรที่ใช้งานแล้ว เพราะคนทำโปรแกรมมันเอารหัสบัตรที่ใช้งานแล้วมาทำ
พวกนี้จริงๆเอาไว้หลอกขาย เพราะถ้าสุ่มได้บัตรที่ใช้งานไปแล้ว ส่วนใหญ่มักจะเชื่อฝังหัวว่า
มันใช้ได้จริง มันต้องมีรหัสที่ยังไม่ได้ใช้เหลืออยู่สิ สุ่มเรื่อยๆ สุ่มเข้าไปอีก ก็สุ่มบ้าบออยู่อย่างนั้นแหละ g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• ชิชิชิ
สุ่มได้จริงคับ ผมลองมานานแล้ว ตรวจสอบมาหลายหนแล้ว

"หมายเลขบัตรเติมเงินของท่าน ถูกใช้งานแล้ว"

สุ่มได้จริง แต่มันสุ่มจากบัตรที่ใช้งานแล้ว เพราะคนทำโปรแกรมมันเอารหัสบัตรที่ใช้งานแล้วมาทำ
พวกนี้จริงๆเอาไว้หลอกขาย เพราะถ้าสุ่มได้บัตรที่ใช้งานไปแล้ว ส่วนใหญ่มักจะเชื่อฝังหัวว่า
มันใช้ได้จริง มันต้องมีรหัสที่ยังไม่ได้ใช้เหลืออยู่สิ สุ่มเรื่อยๆ สุ่มเข้าไปอีก ก็สุ่มบ้าบออยู่อย่างนั้นแหละ g#037

อย่างฮาเลย เนอะ g#037
พี่ผมเคยใช้ สุ่มอยู่สองชั่วโมง ไม่มีอันไหนได้ เลิกเลย g#037
สุ่มๆๆ สุ่มเข้าไป สุ่มร้อยครั้งพันครั้งมันจะไดไหม g#037

Oo๐.

• Newbie
  • *
เฮ้ย!!!! เงิน เงิ่น เงิ้น เงิ๊น
ไม่ได้หรอก โม้ไปเองล่ะ

LLอUหื่u.

ไม่มีโปรสุ่มบัตรเติมเงิน happy มั่งหรอ ตอนนี้กำลังอยากได้  woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Spondzii'

• Newbie
  • *
เค้าขอโตดดดดด

เห็นเพื่อนมันบอกว่าว่าใช้ได้ เลยลองเอามาเเจกดู

woon_sad2    woon_sad2
เห็นใครๆ เค้าก็ทำ "แพลงกิ้ง" เราก็อยากให้เธอ "นอนนิ่งๆ"
อยากจะทำ "แพลงกิ้ง" บนตัวเธอ 555555555555 เสื่อมมมม