GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิวชิงสมบัติของเทร สามารถใช้กับมินิบอส หรือบอสได้ป่าวคับ

Maxky147

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ ผมสงสัยเพิ่งเริ่มเล่นใหม่ครับ woon_love woon_love ถ้าจะให้ดีแนะนำการเล่นหน่อยครับ จะเป็นพระคุณอย่างมากครับ g#006 g#006

yourII

• Newbie
  • *

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
ใช้ได้ครับ แต่อัตราจะได้ของก็เหมือนดรอปของนั่นแหละครับ อัตราดรอปมีผล

มันคือการได้ของโดยไม่ต้องฆ่ามอน ถ้าอัตราดรอปสูง โอกาสได้ของก็เยอะ สุดท้ายแล้วก็อยู่ที่ดวงครับ Good Luck  woon_sunny

credit by จีเอ็มเปเป้

..TEERAK..

• Full Member
1 ตัว ชิงได้ 1 ครั้งที่มีผล บอสก็แค่หยุดเวลาแล้วค่อยชิง แล้วก็เผ่น แต่ก่อนเทรมือใหม่ ก็เล่นกันยังงี้ละ woon_5555 woon_5555