GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื้องดาบฟ้า ฟื้น แระ อาวุธในตำนาน ทุก อาชีพ

tainakrap1987

• Newbie
  • *
ขอแนะอะไรหน่อยครับ ผมว่าน่าเพิ่มความสามารถของดาบฟ้าฟื้น และพวกอาวุธ ในตำนาน นะครับ เพราะมันทำยากกว่าน่าจะเป็นที่ระดับ40-80 แทนที่จะ20-60 เพราะว่าเพทนี้เป็นเพท40จึงน่าจะเป็นดาบฟ้าฟื้นระดับ40นะครับ ตอนนี้ใครมีไว้ก้อไม่ได้ใช่ เก็บไว้ก้อ รกคลัง สวยอย่างเดียวทำไรไม่ได้เรย ครับ หากเพื่อนๆ คนในเห็นด้วยช่วยกันกดไลด์หน่อยครับเผือจีเอ็ม  g#046จะได้ นำไปแก้ไข ที่นี้จะได้เห็นคนถือดาบฟ้าฟื้นลงวอ บ้าง ไม่ใช่มีใว้ถือตอนทำการงาน อย่างเดียว คือความ สามารถ น่าจะมากกว่าดาบ40ทั่วไป เพราะมันเป็นอาวุธในตำนาน การทำก้อยากกว่า ใช่วัสดดุก้อมากกว่าจึงควรมีความสามารถที่มากกว่าดาบทั่วไปครับ.....เป็นแค่ความคิดเห็นสวนตัวนะครับ แต่หากไม่ถูกอย่างไรก้อชี้แจงด้วยครับ
 g#035