GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไหว้ล่ะ ขอความมั่นใจให้กับผู้บริโภคหน่อย

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ ผมจีเอ็มวอลุ่ม

ขอมาตอบคำถามละกัน

คำถามที่ 1 : จีล็อคไว้หรือเปล่า

ตอบ : ไม่ได้ ล็อคครับ สุ่มล้วน ๆ (อันนี้ส่วนตัวผมได้พิสูจน์ในงานเกม Mol let play ไปด้วยว่าหยอดครั้งแรกก็ได้สัตว์ขี่เลย)

คำถามที่ 2 : ได้มีการล็อคไว้ไหมว่าคนนั้นได้ แล้วชิ้นต่อไปจะไม่ออก หรือออก 1 ชิ้นต่อวัน

ตอบ : ไม่แน่นอนครับ ออกหลายชิ้นต่อวัน อันนี้ก็ได้ พิสูจน์ ในงานเกมด้วยครับ

คำถามที่ 3 : แล้วทำไมผมไม่ได้ซักทีละ หลอกหม่ำเงินเปล่า

ตอบ : ดวงล้วนๆ ครับ แต่ขอแนะนำให้เอาตัวละครเดียวที่หยอดตั้งแต่แรก หยอดเรื่อยๆ ครับ และหยอดต่อไป

คำถามที่ 4 : กำหนดไว้ไหมว่าคนที่เท่าไหร่จะได้

ตอบ : ไม่ได้กำหนดครับ เน้นดวง และโชคเท่านั้นครับ !!

ส่วนเรื่องชื่อทองที่ประกาศ ตรงนี้น่าจะเป็นข้อผิดพลาดจากทางระบบ ในส่วนนี้ผมจะดำเนินการส่งเรื่องให้ทีมแก้ไขอย่าเร็ว ๆ ที่สุดครับ

OIshIE

• Jr. Member
  • **
สวัสดีครับ ผมจีเอ็มวอลุ่ม

ขอมาตอบคำถามละกัน

คำถามที่ 1 : จีล็อคไว้หรือเปล่า

ตอบ : ไม่ได้ ล็อคครับ สุ่มล้วน ๆ (อันนี้ส่วนตัวผมได้พิสูจน์ในงานเกม Mol let play ไปด้วยว่าหยอดครั้งแรกก็ได้สัตว์ขี่เลย)

คำถามที่ 2 : ได้มีการล็อคไว้ไหมว่าคนนั้นได้ แล้วชิ้นต่อไปจะไม่ออก หรือออก 1 ชิ้นต่อวัน

ตอบ : ไม่แน่นอนครับ ออกหลายชิ้นต่อวัน อันนี้ก็ได้ พิสูจน์ ในงานเกมด้วยครับ

คำถามที่ 3 : แล้วทำไมผมไม่ได้ซักทีละ หลอกหม่ำเงินเปล่า

ตอบ : ดวงล้วนๆ ครับ แต่ขอแนะนำให้เอาตัวละครเดียวที่หยอดตั้งแต่แรก หยอดเรื่อยๆ ครับ และหยอดต่อไป

คำถามที่ 4 : กำหนดไว้ไหมว่าคนที่เท่าไหร่จะได้

ตอบ : ไม่ได้กำหนดครับ เน้นดวง และโชคเท่านั้นครับ !!

ส่วนเรื่องชื่อทองที่ประกาศ ตรงนี้น่าจะเป็นข้อผิดพลาดจากทางระบบ ในส่วนนี้ผมจะดำเนินการส่งเรื่องให้ทีมแก้ไขอย่าเร็ว ๆ ที่สุดครับ

ในส่วนนี้ผมจะดำเนินการส่งเรื่องให้ทีมแก้ไขอย่าเร็ว ๆ ที่สุดครับ        อย่าเร็ว ก็นานเลยอ่ะจิ หยอกๆ ขำๆ woon_sunny

NWWK

• **
อ้าว วอลุ่ม สรุปมันสุ่มหรือว่า มันกำหนดไว้แล้วตามที่เทพบอร์ดออกมาโชว์ความฉลาดนิ จะเชื่อคัยดี  woon_o_o

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ถ้าเป็นการสุ่มหรือดวงล้วน ๆ จริง ผมอยากให้มีการแสดงจำนวนครั้งที่ได้มีคนเคยหยอดไปแล้วเท่าไร และได้รับรางวัลไรออกไปแล้วบ้างเท่าไร
เช่น
วันนี้มีคนหยอดไปแล้ว 1000 คน
รางวัลที่ 1 แจกไปแล้ว 3 คน
รางวัลที่ 2 แจกไปแล้ว 20 คน
รางวัลที่ 3 แจกไปแล้ว 317 คน
รางวัลที่ 4 แจกไปแล้ว 660 คน

ไรแบบนี้ที่ตู้ด้วยครับ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เพิ่มเติม จริง ๆ น่ะจีเอ็มควรเพิ่มโอกาสได้การสุ่มได้รางวัลที่ 1 ให้กับผู้ที่ทำการหยอดบ่อย ๆ หรือเก็บเป็นแต้มสะสมไรก็ได้

หาเดิมเป็นการสุ่มแบบ เท่า ๆ กัน เช่น 25/25/25/25 เรียงตามรางวัลที่ 1/2/3/4 กับปรับให้เป็นแบบนี้ครับ
หยอดครั้งแรก  25/25/25/25 ถ้าไม่ได้รางวัลที่เป็นสัตวขี่ หรือก็คือรางวัลที่ 1 กับ 2 ก็ได้เพิ่มโอกาสสุ่มได้ทีล่ะ 1 หรือเท่าไรแล้วแต่สมควร
พอหยอดครั้งที่สอง จะเป็น 26/26/24/24 แบบนี้ไปครับ แล้วถ้าเกิดได้รางวัลที่ 1 หรือ 2 แล้วให้กลับไปที่ค่าเดิม 25/25/25/25 แบบนี้จะดีกว่าเป็นการรับประกันว่าหยิ่งหยอดมากยิ่งได้แน่ ไม่งั้นดวงจู๋หยอดแมร่งไปเหอะไม่ได้สักที

แล้วก็ให้แสดงบอกไปเลยครับว่ามีโอกาสสุ่มได้แบบนี้ ๆ ก่อนหยอดทุกครั้งน่ะครับ

จะได้เป็นกำลังใจให้คนหยอดถี่ หยอดบ่อยได้สมหวังบ้าง
แล้วก็ตามที่บอกข้างบนให้มีบอกด้วยว่า มีคนหยอดไปเท่าไร รางวัลออกไปแล้วเท่าไรบ้างครับ แค่นี้แหละที่ผมเรียกว่าการแสดงความบริสุทธิใจ และให้ความคุ้มครองผู้บริโภคได้ว่าไม่โดนหลอกแน่นอน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

DarkEagle

• DarkEagle
ถ้าลองบอกว่าล๊อคออกตามจำนวน แบบกิจกรรมที่คนที่ 500 ได้ของ 1000 ได้ของ   ใครจะหยอด     ดูราคาหยอดกับไอเทมปลอบใจแต่ละอย่าง    นี่ถ้าเฉลยว่าเป็นอย่างนี้ทีแรก  ผมจะไม่โง่ไปหยอดเลยจริงๆ   ราคา  ขยะที่ได้   กระเจี๊ยวเถอะ   ใช้กับกิจกกรรมจุดพลุอะได้  กับหยอดโซลที่ถูกกว่าอะได้   แต่ถ้าเอามาใช้กับสัตว์ขี่  ผมว่ากระเจี๊ยวไปหน่อย   

NWWK

• **
พัดละ เลิกหยอดมันละ หมดเปนหมื่น  แต่งานเกมส์เอามาขาย3พัน   woon_sunny