GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนจีเอ็มช่วยตรวจสอบด้วยครับ

## iDae ##

• Newbie
  • *
ปกติคนที่เล่นต่างประเทศแล้วเกมส์กระตุก มีจีท่านนึงให้เชื่อมต่อเซิฟเวอร์เกมส์ที่ไอพี 203.151.220.14 หลังจากเชื่อมต่อผ่านไอพีนี้เกมส์ไหลลื่น เล่นสบาย
แต่สองสามวันมานี้เชื่อมต่อผ่านไอพีนี้ไม่ได้เลย บางทีต่อได้แต่ออนได้ไม่เกิน5นาทีก็หลุด  ตอนนี้เล่นไม่ได้เลย เกมส์กระตุก+หลุดบ่อยมาก รบกวนเชคแล้วมาชี้แจงด้วยนะครับ ขอบคุณ  g#046

เราเก๋าอ่ะนาย

• Jr. Member
  • **
อันนี้เรื่องจริงอ่ะ
คือผมเคยเล่นที่นอรเวย์ เมืองทรอนแฮม (ไปเที่ยวบ้านพี่ชาย)
คือต่อได้ แต่ซักพักค้างหลุดเช่นกัน
คือจะว่าเนตไม่ดีก็ไม่ใช่นะ เพราะเราว่าเนตที่นั่นก็แรงนะครับ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member