GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอโทษครับ ขอถามอะไรหน่อย ???

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
ปัจจุบัน ยังมียาหยั่งรู้ขายในอาคาไหมครับ(ร้านมุมขวาล่าง) ผมมองเเล้วไม่เห็นมี หรือว่าผมหาไม่เจอเอง  woon_huh

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ  woon_o_o

มี แหกตาดูมั่งเห้ย อย่ามัวแต่เอาตามองสาว แล้วมือชักว่าวนะน้อง

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
มี เเล้วอยู่ในหมวดไหนครับ woon_no  (ปกติอยู่หมวดเทศกาลมั้ง)

เห้ยไอ้น้อง ต่อมขอโต๊ด ต่อมไม่เข้าเกมส์นานว่ะ ไม่มีจริงๆด้วย
ต่อมขอโต๊ดดดดดดดดดดดดดดด จะปั่นกระดอ 10 รอบเป็นการไถ่โทษ
 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

มารศาสตรา

• Full Member
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=24509.0 ไปดูเอา (จริงๆ แล้วเลื่อนไปดูข้างบนหน้า เรื่องเล่าก็เจอนะ)

samunpai1

ช่วงนี้น้องตุ้มชอบตอบกระทู้หลำแบบแหกตูดดมมากไปหน่อยนะ  woon_555 woon_555 woon_555

ExCuseMe

สงสัย ที่จี เอาโคดหยั่งมาเเจกงี้ เพราะ กะจะไม่ขาย หยั่งรุ้ บ่อยๆเเล้วเเหง่ๆ  woon_sunny  ตุนดิคับ  woon_sunny

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
 woon_hurt ถ้าเอาออกจริงหมดค่าเผยไต๋อีกบานเลย (เเถมหยั่งรู้ใช้ง่ายกว่าอีก)